Nimezila chakula, njaa inauma hatari

Nyie Watu wa kuzira Chakula mlipaswa kuishi na Mamaangu, nakumbuka nilizira chakula sijui nilikuwa na miaka 5/6 aisee Mama alinipiga kwelikweli, na nilipokuwa darasa la 3 pia nakazila eti "Samaki wamekinai" woiii! nilichezea kichapo; muda huo anakupiga na unakula. Huwezi kukuta Nyumbani Mtu anazira Chakula hadi leo hii nami siwezi kuzira, fanya utakavyofanya nipigie niudhi lakini nakula ili unune vizuri.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…