Nimezila chakula, njaa inauma hatari

Hahahahaha.....katika ubora wako uliotukuka.
 
Wife wako katoka kuliwa amebinuliwa kila style kajichokea ananuka janaba badala ya kupumzika aanze kubembeleza jitu zima, kwanza anaona umempunguzia kazi.
Hajafanywa chochote, anamfunza mumewe tabia nzuri, hivyo unamsusiaje mkeo chakula? Yaani nikupikie kwa heshima zote na furaha leo uje ususe nikitoa hicho chakula hapo mezani ni mpaka tuijadili hiyo tabia la sivyo katika hesabu ya chakula huna namba na usitegemee kukaribishwa
 
Simuwekei, labda ajichekeshe na kusema laaaah wife hata hutaniwi? Hebu Lete chakula basiii, hapo nitacheka sana nitatenga na tuvidonge kwa mbali "kumbe unatania hahaaaa usirudie wangu ungelala na njaa"
 
Ukiwa unasusa chakula au chochote uhakikishe umeshiba/uko vizuri.Mimi nakula nashiba nafuta mdomo unakauka kau
 
We hasira ungezihamishia kitandani usiku. Mpe kichapo hatari mpaka mashavu ya k yavimbe.
 
Safi sana mm nilikereka hiyo siku anapiga simu ohh ansikia njaa pika kabisa nishaivisha kaja namuandalia eti sina hamu ngoja nikangoja imefika saa nne ohh ngoja nikaona upuuz huu nikatia chakula.kwa fridge nikaenda lala ,,kaja kulala saa 9:30 imefika huyoo kaamka nasikia vyombo tu vinagonganishwa anapadha chakula ....mfyuuuu
 
Mama yangu ulikua ukizila kula anakushushia kipigo cha maana na unakula kwa lazima hadi sasa siwezi kuzila chakula
 
Mama yangu ulikua ukizila kula anakushushia kipigo cha maana na unakula kwa lazima hadi sasa siwezi kuzila chakula
Weee mkuu umenikumbusha mbali Mimi mama yangu ususi utakula kwa lazima na lazima ucheke kabla ya kula sio ombi ni lazima.....bisha uone....basi unaishia kujichekesha kama unataka kulia USO haunaa hata nuru wa mama wengineee sio wa mcheOoo
 
Sina tabia ya kuzila msosi hata kama nimeshiba kama mke atanichanganya namzingua then aende akapike sasa ole wake azingue moto anakuwa kama anaumwagia spirit
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…