Nimewaza hili🤔

Gusa unate wakuite mfaidhili wa uchochezi
Labda kama unajua kutumia crypto
 
NAUNGA MKONO.....TUTAPEANA UTARATIBU WA KUCHANGIA.....
 
Wakuu mimi ni mhasibu na mtawala mwenye uzoefu wa zaidi ya miaka 5 mtu mwenye connection ya hizo kazi anistue maana mtaani pagumu. Au anipe mtaji nifungue hata biashara
 
Take care na usife moyo kuwasaidia wabongo.Kama hujawahi kuwasaidia ndo unataka kuanza inabidi ujipange na comeback hizi😄😄😄👇👇

1. Kuna utakao wasaidia wakaenda huko wakaharibu kazi.Lawama utazibeba wewe!!!

2.Kuna utakaowasidia ila hawabebeki.Lawama watakutupia wewe!!!

3.Kuna utakaowasaidia na kuwavuta ofisini karibu wakifika watataka kukutoa wewe uliowavuta hapo kazini. Bado lawama utajipa wewe!!!!


📌📌Wabongo wanalaana na hawana shukrani.Bongo nchi ya kusadikika.
 
Tatizo lenu vijana mkipewa connections mnaenda kuharibu,

mtu kama huwezi kitu sema siwezi
sasa mtu unaulizwa kwenye fani yako umebobea vizuri unasema ndio unaunganishwa sehemu nyeti na nzuri unaenda kufanya madudu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…