Nimetumiwa emaili ya kipokea ela ndefuuu...

Nimetumiwa emaili ya kipokea ela ndefuuu...

Is that the only thing you saw on my comment??? The way forex is conducted is totally wizi... Nenda kafungue madesa then nenda YouTube kasikilize manguli wa uchumi duniani wakifafanua kwa undani vile utapeli huu wa kiuchumi ulivyo

Acha uvivu wa kutafuta maarifa na tumia simu yako vizuri kujitafutia maarifa. Usinchoshe wakati smartphone unayo
We ndiyo mvivu wa kutojishughulisha kujua.....
Rudi ukasome ndugu, sikatai ndani ya FOREX kuna matapeli especially brokers ambao uwa wanacheza michezo michafu na watu wanapoteza ela na sometimes wanacheza na platforms zao za Trading lakini ni kosa kisheria na waliogundulika wamelimwa faini na kufungwa.
Haya yote hayafanyi FOREX kuwa utapeli ni sawa na dunia siyo mbaya walimwengu ndiyo wabaya...
 
Back
Top Bottom