Konyagi situmiagi mkuu , mimi mpenzi wa vodkahahahaha,apumzike kwa amani,karibu konyagi hapa kwa mromboo
Kamsemee kwa babaake
Samahani! Namba unayopiga umepigwa.
Tafuta tiba hauko sawa, upo busy kuleta vibonzo wanaume wenzio wanatafuta pesa…!!niiweke hiyo namba hapa jf ndipo uamini? Acha uzwazwa.
ChaiWakuu,utapeli umetamalaki sana mjini. Demu alikosea namba,mimi nikaunga nae kumtongoza, akakubali ikabidi nimpime kwa takribani 4 months. Sasa nikaona nimtumie nauli kwa ajili ya show 35k.
Si akaanza safari ya kuja,tunawasiliana,imefika mahali akaniambia gari limeharibika, kukaa kidogo simu ninayoipigia imesitishiwa huduma natuma text zinaenda ila hazijibiwi.
Nimechanganyikiwa nifanyaje? Holoholo Jr kwa sasa Tunis Tunisia