Nimetokewa na uvimbe kichwani naomba msaada


2c2

2c2

Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
98
Points
0
2c2

2c2

Member
Joined Nov 5, 2009
98 0
Kwanza nianze kwa kuwapongeza wana Jamii forum kwa michango yenu mnayoitoa katika mada mbalimbali humu jamvini kwani imekuwa msaada kwa Watanzania wengi sana Mungu aendelee kuwabariki na awape akili ya kujua zaidi mambo.

Naomba msaada kwenu madaktari na watu wenye utaalamu binafsi mlioupata kwa kujisomea au kusikia kutoka kwa watu katika suala hili.

Nimetokewa na kauvimbe kichwani kapo kama ngeu, mpaka sasa sijaweza kujua ni nini, nimeenda hospitali tatu tofauti mpaka sasa ila madaktari hawajatambua nini kimenitokea nikaona niwashirikishe ndugu zangu wakati najipanga kwenda kuwaona madaktari wa hosipitali kubwa za Dar es salaam au Arusha sababu uku kwetu mkoani hakuna Hospitali kubwa sana
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
Pole sana mkuu ngoja wataalamu waje naamini utapata jibu tu pole sana!
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,843
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,843 2,000
Huo uvimbe uko sehemu gani ya kichwa? Unauma? Ni mgumu au laini? Ukiuchezesha unacheza? Pamebadilika rangi? Una muda gani? Ukubwa wake?
 
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,162
Points
1,250
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,162 1,250
Huo uvimbe uko sehemu gani ya kichwa? Unauma? Ni mgumu au laini? Ukiuchezesha unacheza? Pamebadilika rangi? Una muda gani? Ukubwa wake?
mkuu hata mimi nina tatizo kama hilo uvimbe ni mdogo tu upo kichwani upande wa kushoto nywele zinako ishia, hauna maumivu yoyote, ni mlaini sio mgumu, unachezeka, rangi haijabadilika ipo ile ile ya ngozi asilia, una muda kama miezi 2 hivi.., ni mdogo tu. naomba msaada wako
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,680
Points
2,000
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,680 2,000
Kwanza nianze kwa kuwapongeza wana Jamii forum kwa michango yenu mnayoitoa katika mada mbalimbali humu jamvini kwani imekuwa msaada kwa Watanzania wengi sana Mungu aendelee kuwabariki na awape akili ya kujua zaidi mambo.

Naomba msaada kwenu madaktari na watu wenye utaalamu binafsi mlioupata kwa kujisomea au kusikia kutoka kwa watu katika suala hili.

Nimetokewa na kauvimbe kichwani kapo kama ngeu, mpaka sasa sijaweza kujua ni nini, nimeenda hospitali tatu tofauti mpaka sasa ila madaktari hawajatambua nini kimenitokea nikaona niwashirikishe ndugu zangu wakati najipanga kwenda kuwaona madaktari wa hosipitali kubwa za Dar es salaam au Arusha sababu uku kwetu mkoani hakuna Hospitali kubwa sana
kama ungekuwa na picha tungeweza kusema ni nini? inaweza ikawa ni infection tu .. au inaweza ikawa ni kitu tunahitaji CT scan ....

i cant say ... mara nyingi when we see a mass we have to touch it and feel it if it is nodulated ... or ... if it is movable... or kama ipo intact bellow skin ... etcl
 
Mr. Mangi

Mr. Mangi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2014
Messages
1,517
Points
1,500
Age
24
Mr. Mangi

Mr. Mangi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2014
1,517 1,500
Pole sana mkuu onana na madaktar
 

Forum statistics

Threads 1,284,333
Members 494,038
Posts 30,821,367
Top