Nimetapeliwa bikira


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,585
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,585 280
Huyu dada aliniambia kuwa alisha wahi kubakwa, jana tumepiga gemu, kaanza kusema yeye hajawahi ku duu na bikira?
Kitu kikalala chenyewe bila kunda
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,585
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,585 280
Pole dokta, hayo ni ya kawaida tu hapa mjini
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Huyu dada aliniambia kuwa alisha wahi kubakwa, jana tumepiga gemu, kaanza kusema yeye hajawahi ku duu na bikira?
Kitu kikalala chenyewe bila kunda
pole mikeka mbona hayo yanatokea sana hapa town!hawa viumbe wa kike ndivyo walivyo, wao si wepesi wa kuongea ukweli moja kwa moja ukiwa unamtongoza!unaweza kuta jike zima linakwambia halijawahi kudo, na anakuonyesha sura ya aibu kibao usoni huku tumbo lake ni kubwa kwa ujauzito, hapo unaweza kushangaa na kuchoka kabisa!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,585
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,585 280
Hiii ni kali ya mwaka...
Kweli sisi ni viumbe tuliotoka sayari mbili tofauti kabisaaaaaaaaaa
ukiwa unamtongoza!unaweza kuta jike zima linakwambia halijawahi kudo, na anakuonyesha sura ya aibu kibao usoni huku tumbo lake ni kubwa kwa ujauzito, hapo unaweza kushangaa na kuchoka kabisa!
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
pole mikeka mbona hayo yanatokea sana hapa town!hawa viumbe wa kike ndivyo walivyo, wao si wepesi wa kuongea ukweli moja kwa moja ukiwa unamtongoza!unaweza kuta jike zima linakwambia halijawahi kudo, na anakuonyesha sura ya aibu kibao usoni huku tumbo lake ni kubwa kwa ujauzito, hapo unaweza kushangaa na kuchoka kabisa!
mh hadithi hii kakufundisha nani!!!
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
Huyu dada aliniambia kuwa alisha wahi kubakwa, jana tumepiga gemu, kaanza kusema yeye hajawahi ku duu na bikira?
Kitu kikalala chenyewe bila kunda
hujamwelewa kaka,alimaanisha ni bikra wa TIGO
 
K

Kamarada

Senior Member
Joined
Jul 24, 2010
Messages
174
Likes
51
Points
45
K

Kamarada

Senior Member
Joined Jul 24, 2010
174 51 45
.....Tuma salaam kwa watu watano..:A S 109:
 
M

Mankya

New Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

Mankya

New Member
Joined Nov 23, 2010
4 0 0
Pole kaka! Labda yeye alikuwa anazungumzia ya upande mwingine!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Huyu dada aliniambia kuwa alisha wahi kubakwa, jana tumepiga gemu, kaanza kusema yeye hajawahi ku duu na bikira?
Kitu kikalala chenyewe bila kunda
sijakuelewa
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,742