Nimetandikwa kofi la uso

Ilishawahi kunitokea wakt niko 4m6 lakin cha maajabu yule mdada aligeuka na kutabasamu afu akazid kurudi kwa nyuma ....Alionekana kufurahia dushelele langu likimteekenyatekenya inye ndembwendembwe....inatokeaga tu naturally c o ukahaba wala umalaya..
 
Ilishawahi kunitokea wakt niko 4m6 lakin cha maajabu yule mdada aligeuka na kutabasamu afu akazid kurudi kwa nyuma ....Alionekana kufurahia dushelele langu likimteekenyatekenya inye ndembwendembwe....inatokeaga tu naturally c o ukahaba wala umalaya..
asante mkuu kwa kutoa point yako...maana watu wako wepesi kutoa hukumu..wakati its just biology..
 
Ha ha ha. Hii kali sana. Au wewe ni mmoja wa wale jamaa wanajiegesha nyuma ya mabinti wenye makalio halafu basi likikata kona nao wanakona nalo ilimradi hambanduki. Kwenye mabasi kuna vituko sana. Hahaha
 
Ungekuwa karibu ungenipiga kofi maana avatar yako imenipa hisia kaliiiiiiiiiiiii
 
mi naudhiwa sana na wanaume.mi wa kawaida tu lakn cku moja kuna mjinga aliwah kunifanyia ujinga huo
 
ilishawahi kunitokea wakt niko 4m6 lakin cha maajabu yule mdada aligeuka na kutabasamu afu akazid kurudi kwa nyuma ....alionekana kufurahia dushelele langu likimteekenyatekenya inye ndembwendembwe....inatokeaga tu naturally c o ukahaba wala umalaya..

ahsnte mdau ila ungeomba namba ya simu
 

Msambwanda ni kitu gani meku?
 
Dah! Jamaa kama vile umeniona na mimi pia inanitesaga hiyo hadi naweka begi mbele yangu ili kuzuia bwana mkubwa asisimame.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…