Nimesoma computer science, nimefundisha physics na math kwa miaka 7 natafuta kazi

Nimesoma computer science, nimefundisha physics na math kwa miaka 7 natafuta kazi

vigulo

Member
Joined
Feb 8, 2019
Posts
6
Reaction score
1
Jamani wana jamii mimi nimemaliza computer science pia nimefundisha masomo kwa takribani miaka 7 sasa natafuta kazi.

Nina uwezo wa kufundisha

1. ICT
2. PHYSICS
3. MATHEMATICS
4. PIA NAFANYA GRAPHICS AND COMPUTER DESIGN
 
Hapana. Kwa sasa nimejikita kwenye GRAPHICS hasa Matangazo ( audio, video n.k). May be nikuunganishe ya mtu anayefundisha JAVA SCRIPT
 
Uko wapi nikupe deal za network na security
 
Hapana. Kwa sasa nimejikita kwenye GRAPHICS hasa Matangazo ( audio, video n.k). May be nikuunganishe ya mtu anayefundisha JAVA SCRIPT
Ni pm mkuu kuna jamaa alikua anatafuta mtu mwenye sifa zako
 
Kama unauwezo wa kutengeneza video za katuni kwa 100% tujadili namna ya kuform partnership
 
Hapana. Kwa sasa nimejikita kwenye GRAPHICS hasa Matangazo ( audio, video n.k). May be nikuunganishe ya mtu anayefundisha JAVA SCRIPT
Ni vizuri umekuwa muwazi ili kama umesoma Computer Science halafu Java script huwezi fundisha basi wewe Tatizo,tatizo sio ajira
 
Umemamaliza mwaka gani na level gani( bachelor au diploma). Hii fani Ni practical oriented Kama unaijua haswa huwezi sugua miaka7, mm nimehitimu computer engineering and information security mwaka 2015 mwaka uliofuatia nikalamba ajira serikali, nimefanya interview na watu bachelor holder wanajua theory zaidi ya practical.
Ukiwa compitent kwenye hii hata Kama usipoajiriwa hukosi Cha kufanya
 
Umemamaliza mwaka gani na level gani( bachelor au diploma). Hii fani Ni practical oriented Kama unaijua haswa huwezi sugua miaka7, mm nimehitimu computer engineering and information security mwaka 2015 mwaka uliofuatia nikalamba ajira serikali, nimefanya interview na watu bachelor holder wanajua theory zaidi ya practical.
Ukiwa compitent kwenye hii hata Kama usipoajiriwa hukosi Cha kufanya
Kwahiyo ulivyopata wewe kazi serikalini wengine ukawaona vilaza? Aliyekupa wewe ndio kawanyima wengine,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa kuandika huku kweli utakuwa kilaza, soma na uelewe.
Sasa mtu anasema amesoma computer science na anachojua Ni computer design tu na graphics.
Hii fani ukiijua hauna haja hata ya kuajiriwa
Kwahiyo ulivyopata wewe kazi serikalini wengine ukawaona vilaza? Aliyekupa wewe ndio kawanyima wengine,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom