Nimerushiwa kirusi na ninaohisi ni illuminati

Nimerushiwa kirusi na ninaohisi ni illuminati

nilikua naorodhesha orodha ya mamlaka zinazotawala ulimwengu na kuweka jedwali hapo pichani
nimejaribu kuzoom hii picha nimeshindwa dah...ila haikuwa na haja ya kutuma kirus kwako coz hizo taarifa zao nyingi zipo kwenye google...au uliingia kwenye harmful sites
 
Amavubi ongea basi na halmashauri yako ya kichwa utupe news hapa......

Hao mbona ni wenzetu katika jamii may be hata kwenu wapo we hujui tu rafiki yangu......
 
Karipoti kwenye kituo cha Polisi karibu yako. Halafu hiyo Laptop Uwe unailaza chini ya uvungu wa kitanda ndani ya mfuko wa mifupa ya mkuu wa meza ili kuepuka huo usumbufu wa hao jamaa.
 
Correct.Hakuna kitu kuhusu Illuminati ambacho kwa sasa hakiko online.Nadhani ni wasi wasi wake tu.Labda alipost vibaya.Apost tu vizuri uzi utakaa.
Sidhani hiyo post yako ina kitu chochote ambacho ni very new
ambacho hakipo online tayari

punguza wasiwasi....post upya na itakaaa
 
Back
Top Bottom