Nimepoteza Joto la mwili naombeni ushauri

Nimepoteza Joto la mwili naombeni ushauri

me and I

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Posts
1,540
Reaction score
1,357
Habari za asubuhi wakuu, kama kichwa cha Uzi kinavoeleza nowadays wakuu nimepoteza sana joto langu la mwili kama mwanamke, mbaya zaidi mume wangu anaonekana anaichukia hii hali maana utaskia anasema" mke wangu mbona umekuwa wa baridi hivo?" Nashindwa kuelewa wakuu, nisaidie hata kwa mawazo ni nini sababu ya hili tatizo na nifanye nn ili kurudisha joto langu la mwili..Asante wakuu nasubiri Michango yenu
 
Habari za asubuhi wakuu, kama kichwa cha Uzi kinavoeleza nowadays wakuu nimepoteza sana joto langu la mwili kama mwanamke, mbaya zaidi mume wangu anaonekana anaichukia hii hali maana utaskia anasema" mke wangu mbona umekuwa wa baridi hivo?" Nashindwa kuelewa wakuu, nisaidie hata kwa mawazo ni nini sababu ya hili tatizo na nifanye nn ili kurudisha joto langu la mwili..Asante wakuu nasubiri Michango yenu
Hivi ana uhakika kweli joto lako la mwili ni below 37°C?
Mwangalie mmeo asje kuwa ni CHAPUTA member anashindwa kuendana na joto la papuchi
 
Kunywa vodka litapanda fasta
Habari za asubuhi wakuu, kama kichwa cha Uzi kinavoeleza nowadays wakuu nimepoteza sana joto langu la mwili kama mwanamke, mbaya zaidi mume wangu anaonekana anaichukia hii hali maana utaskia anasema" mke wangu mbona umekuwa wa baridi hivo?" Nashindwa kuelewa wakuu, nisaidie hata kwa mawazo ni nini sababu ya hili tatizo na nifanye nn ili kurudisha joto langu la mwili..Asante wakuu nasubiri Michango yenu
 
hapa utapewa kejeli za kutosha, uzi kama huu ungepeleka kule jukwaa la afya
 
Habari za asubuhi wakuu, kama kichwa cha Uzi kinavoeleza nowadays wakuu nimepoteza sana joto langu la mwili kama mwanamke, mbaya zaidi mume wangu anaonekana anaichukia hii hali maana utaskia anasema" mke wangu mbona umekuwa wa baridi hivo?" Nashindwa kuelewa wakuu, nisaidie hata kwa mawazo ni nini sababu ya hili tatizo na nifanye nn ili kurudisha joto langu la mwili..Asante wakuu nasubiri Michango yenu

kula sana pilipili na sea food
 
Jf inazid kupoteza ubora wake maana mtu anashida kwel lkn watu mnawaza kejeli muda wote .

Sio lazima kila uzi mtu uchangie aise
Kama huna msaada ni bora hata utoe pole upite hiv sio mnaleta ukoro wa facebook huku
wewe umesaidia nn hapo?? .. au unasubiri ushauri atakaopata na ww uutumie as you are experiencing the same shit serie of problem??
 
Habari za asubuhi wakuu, kama kichwa cha Uzi kinavoeleza nowadays wakuu nimepoteza sana joto langu la mwili kama mwanamke, mbaya zaidi mume wangu anaonekana anaichukia hii hali maana utaskia anasema" mke wangu mbona umekuwa wa baridi hivo?" Nashindwa kuelewa wakuu, nisaidie hata kwa mawazo ni nini sababu ya hili tatizo na nifanye nn ili kurudisha joto langu la mwili..Asante wakuu nasubiri Michango yenu
tafuta sweta au koti la papuchi uvae
 
Back
Top Bottom