Nimepokonywa mapenzi. Inaumaaaa

Holi nalo lawezekana
 
Kumbe lengo lako ulitaka tu tujue kuwa haupo bongo,waafrika tuna tatizo sehemu..
 
jamani mboni nyie wanaume wagumu kuelewa? Uzi huu hau
wahusu
 
Hiyo tayali ni chombo ya fundi [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Nimejikuta nataka hata kudondosha tone la chozi.pole sana madam.
 
Simple! Muwahi kumpiga chini, kabla hajakuwahi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…