Nimepatwa jamani, naombeni ushauri wa kunitia moyo.

Nimepatwa jamani, naombeni ushauri wa kunitia moyo.

The Donchop

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Posts
294
Reaction score
381
Mimi ni mwanamke mwenye miaka 27. Nilianza kujiingiza kwenye maswala ya kimapenzi kwa mara ya kwanza nikiwa na miaka 23. Nilitokea kuwa na kijana mmoja ambaye hatukudumu kwani sikuwa na hisia zozote juu yake na wala alipoondoka sikuumia.
Nilikaa miaka miwili ndipo nikaja kukutana na kijana huyu ambaye leo ameniumiza.

Kipondi nakutana nae mwaka 2014, hakuwa na maisha ya kujivunia. Hakuwa na kazi wala pesa. Hata mimi nilikuwa hivyo lakini nilikuwa na kihaueni. Mara kadhaa nilimsupport kupata nauli ya kwenda chuo na hata kumuandalia chakula nyumbani kwetu kisha ukipitia na kwenda nacho kwao.

Maisha yetu hayakuwa maisha mazuri ila tulikuwa na furaha. Ilitokea hata kuna kipindi tunashinda nje ya nyumba yetu kuanzia jioni hadi alfajiri.
Mwenzangu akapata kazi baada ya mwaka mmoja. Kuanzia hapo kukawa na mabadiliko. Akawa akinipigia simu asubuhi na jioni. Kuonana ni mara moja. Nikaelewa kuwa ni sababu za kikazi.

Baada ya kupita miezi sita, mwenzangu akahamia kwake. Hapo nikawa kwenye mtihani. Hata nikipiga simu kupokea ni shida. Nikituma msg inaweza isijibiwe hata zipite siku mbili. Nikaishi nae ivo ivo.
Jumamosi ya tarehe kumi alinipigia simu asubuhi akaniambia kuwa hanitaki tena sababu amekutana na mtu wake waliyependana nae zamani.

Sikuamini wana jamii, nikampigia simu usiku, akapokea yule mwanamke na kuongea vibaya sana na mimi.
Najisikia vibaya sana wana jamii. Naombeni ushauri utakaonifanya nisonge mbele.
 
Mh kihistoria kizuri.
ila usijali mapenzi yanauma ila jitahd kukuabali na kusonga mbele.[emoji27] [emoji27] [emoji26] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji29] [emoji29] [emoji174] [emoji174] [emoji174]
 
Pole sana but kumbuka ili mtu aweze kuwa na ww katika mapenzi njia kuu ya wote kuwa pamoja ni UPENDO tu wa kweli kama amekwambia amepata mtu anayempenda zaidi basi itoshe ukatambua thamani yako sasa ukaa pembeni ili usubiri au utafute na ww mtu akupendaye kumbuka mapenzi ni hiari na shukuru MUNGU amekwambia mapema na umejua ipi nafasi yako hii itakuepushia maumivu mazito ambayo ungekutana nayo mbeleni baaadae kumbuka maumivu ukizoea tu utapata auheni. Maisha hayana budi kuendelea.
 
Ukome hujui kuacha akiba, kajifunze kuwa na bima ya mapenzi..
 
Pole kwa kupatwa
Achana na mapenzi kwanza Fanya mambo mengine ya msingi
 
Tukitafuta ambao tayari wana maisha yao mnasema wanawake wengi wako kipesa Zaidi, lakini kwa style hii ni bora kutafuta wenye nazo, kuliko kuanza na mtu kwenye dhiki akiwa nazo anakutema, anakuja faidi mweninge matunda.
 
Mbona naona kama Mimi vile ngoja ni investigate ID yako.
 
Kwanza msamehe... najua ni ngumu but msamehe.. kwa kufanya hivyo itakupa ahueni moyoni. Na itakupa unafuu fulani. Muombe Mungu sana akujalie amani... and then wewe mwenyew kubali kuwa amekwenda so wekeza nguvu kwenye kuboresha maisha yako.
 
nimekumbuka maneno ya baba yangu yenye busara na yananipa kiburi " kujenga na mwanaume, kumsaidia mwanaume, kujitoa kwa mwanaume kwa hali na mali usitegee kuwa ndiye atakuja kukuo, fanya hayo kama unatoa sadaka ili usije kuumia moyo mwanangu" sasa huwa sina utaratibu huo japo niliujaribu chuo ukanishinda nikaweka pembani sasa ni mwendo wa kutumia tu ili kuenzi maneno ya baba yangu.. i love u so so much my dady ukuwa mnafki .
 
kawaida sana hiyo!na wewe kwa nini ulishiriki kumsomesha mwanamme!!!
 
Achana nae mpuuzi huyo, kapendwa akiwa na ahueni, hapo kuna uwezekano mkubwa kuwa huyo aliekutana nae kampenda kwa sababu ya alichonacho. Songa mbele, tafuta vyako na akirudi umfukuze kama mbwa.
 
Back
Top Bottom