Nimepata mkopo ila mbona majanga? Msaada


JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined
Jun 30, 2015
Messages
134
Likes
68
Points
45
Age
23
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined Jun 30, 2015
134 68 45
Ndugu wana JF naomba msaada nifanye nini nimepata mkopo! ila cha kushangaza mkopo wanaonesha unaenda chuo cha MWENGE CATHOLIC wakati mimi nilichaguliwa UDOM na tayari nimeripoti nifanyeje?? msaada
 
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
872
Likes
1,296
Points
180
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
872 1,296 180
Wanakuja,
Chukua hicho kigoda hapo tuwasubiri
 
PaulSweke

PaulSweke

Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
26
Likes
3
Points
5
Age
26
PaulSweke

PaulSweke

Member
Joined Jun 15, 2016
26 3 5
Ndugu wana JF naomba msaada nifanye nini nimepata mkopo! ila cha kushangaza mkopo wanaonesha unaenda chuo cha MWENGE CATHOLIC wakati mimi nilichaguliwa UDOM na tayari nimeripoti nifanyeje?? msaada
Hamisha mkopo kutoka mwenge kuja UDOM japo itachukua mda Usiwe na hofu inawezekana....Tafta mawasiliano nao.
 
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined
Jun 30, 2015
Messages
134
Likes
68
Points
45
Age
23
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined Jun 30, 2015
134 68 45
Hamisha mkopo kutoka mwenge kuja UDOM japo itachukua mda Usiwe na hofu inawezekana....Tafta mawasiliano nao.
Process ni zp na inachukua mda gan mpaka mkopo kuhama??
 
PaulSweke

PaulSweke

Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
26
Likes
3
Points
5
Age
26
PaulSweke

PaulSweke

Member
Joined Jun 15, 2016
26 3 5
Process ni zp na inachukua mda gan mpaka mkopo kuhama??
Kwanza nenda kwa Loan Officer wa Chuo chako mweleze atakupa Mwongozo pia anauwezo wakushughulikia tatzo lako na ukabaki kupata taarifa....Kuhusu mda hamna fixed time inategemeana na Ufuatiliaj wako au loan officer wako na wa hcho chuo kingne. Ahsante
 
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined
Jun 30, 2015
Messages
134
Likes
68
Points
45
Age
23
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined Jun 30, 2015
134 68 45
Kwanza nenda kwa Loan Officer wa Chuo chako mweleze atakupa Mwongozo pia anauwezo wakushughulikia tatzo lako na ukabaki kupata taarifa....Kuhusu mda hamna fixed time inategemeana na Ufuatiliaj wako au loan officer wako na wa hcho chuo kingne. Ahsante
Asante sana mkuu
 
chance boy

chance boy

Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
61
Likes
22
Points
15
chance boy

chance boy

Member
Joined Jul 10, 2015
61 22 15
hv ukitaka kujua unaenda chuo gan unaangaliaje
 
bab N

bab N

Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
73
Likes
35
Points
25
Age
25
bab N

bab N

Member
Joined Jul 29, 2016
73 35 25
Ndugu wana JF naomba msaada nifanye nini nimepata mkopo! ila cha kushangaza mkopo wanaonesha unaenda chuo cha MWENGE CATHOLIC wakati mimi nilichaguliwa UDOM na tayari nimeripoti nifanyeje?? msaada
Mkuu round ya ngapi umepata ???
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
4,585
Likes
4,763
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
4,585 4,763 280
Hapo fatilia chuoni kwako ulikochaguliwa utaamishiwa hukoo japo.kwa kuchelewa maana ni process..! Sema siku utakayoingiziwaa kituu itasomaa tarakimuu flani hivii amaizing..
 
JOMAKIBU

JOMAKIBU

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2015
Messages
531
Likes
33
Points
45
JOMAKIBU

JOMAKIBU

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2015
531 33 45
Ndugu wana JF naomba msaada nifanye nini nimepata mkopo! ila cha kushangaza mkopo wanaonesha unaenda chuo cha MWENGE CATHOLIC wakati mimi nilichaguliwa UDOM na tayari nimeripoti nifanyeje?? msaada
Nenda tcu kama vp nicheq PM nikujuze zaid jana nilikuwa bodi ya mikopo waldai TCU ndio wenye mamlaka
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
Nenda tcu kama vp nicheq PM nikujuze zaid jana nilikuwa bodi ya mikopo waldai TCU ndio wenye mamlaka
Muelekeze mwenzio, hivyo ungeandika comment moja kwa moja hapa kueleza kinachotakiwa ama responsibility ya tcu katika hili ungekuwa umesave mda na jamaa. Hasa ishu kama hii ni ya pm mkuu?
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,635
Likes
4,750
Points
280
Age
48
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,635 4,750 280
Muelekeze mwenzio, hivyo ungeandika comment moja kwa moja hapa kueleza kinachotakiwa ama responsibility ya tcu katika hili ungekuwa umesave mda na jamaa. Hasa ishu kama hii ni ya pm mkuu?
Watu wengine sijui wakoje hajui kupitia hapa anawasaidia na wengine
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,767
Likes
10,906
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,767 10,906 280
Muelekeze mwenzio, hivyo ungeandika comment moja kwa moja hapa kueleza kinachotakiwa ama responsibility ya tcu katika hili ungekuwa umesave mda na jamaa. Hasa ishu kama hii ni ya pm mkuu?
Anataka labda ampige na kizinga cha mpunga mkuu c unajua vyuma vimekaza
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,975