Nimeota ndoto kama Martin Luther King

Idd Ninga

Verified Member
Nov 18, 2012
4,936
2,000
Eti mwaka 2020 katika uchaguzi mkuu vitambulisho vya NIDA vitatumika katika kupigia kura,wapiga kura watakua wengi mno,na ushindi wa kishindo utatokea.
Hizi ndoto jamani,sijui kwanini imenirudia wiki nzima

Mara paaap na huu uzi umeunganishwa,wakati ndi ndoto za uchaguzi,Jf bhana,.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom