Nimeonesha kumpenda ananidharau

Hawa viumbe Wana changamoto Sana
Kuna kiumbe mmoja nilikuwa nampenda Sana nikawa namhudumia kila kitu yaani hadi ped nilikuwa namnunulia Lakin from nowhere akaamua kusema hana future na mm niliumia Sana Lakin nikamwambia haina shida

Now niko nafanya mambo yangu sina hata mawazo nae tena

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Una miaka mi ngapii kwa sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Una kadi ya CCm ?
 

achana nae, tafuta mzuri zaidi yake
mimi kuna manzi nilimuelewa ni jirani yangu akaleta dharau, saivi naleta mademu wazuri geto na anawaona kila siku nabadili, yeye ndio ananitafuta anakuja geto mi hata namba nishafuta


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Asante sana mkuu
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…