Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeona topic kuhusu wapemba toka february hapa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by wahida, Jun 19, 2011.

  1. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti wapemba wana penda tigo mambo kibaooo, jamani mimi kwetu zanzibar tena uko kisiwani pemba, lakin icho kitu sio kweli, na watu wanasema kitu ambacho hakipo, japo kua wanzanzibar wengi wana asiili ya uarabia but we are not doing such a thing, hiyo issue ipo katika ulimwengu ,mzimaa ,una ujua hapa england ,watu wengi awaa wazungu ni *******, na wanawake kufanya hivyo tigo ,but watu wana waogopa tu wapemba, but sisi ni wakarimu ,na heshima,ama ukija kwenye kuibiwa mke wake nadhan iyo issu hakuna ambaye yuko tayari, ukiwa wewe ni mwanaume rijali then mtu akuchukulie mkeo ,apa haiwezekani, ata usiwe mpemba , NAWEZA SEMA SIO WAPEMBA WANAO PENDA TIGO, ukija ulaya ndio utajua kua ivi vitu si vya kisiwani kwetu ,nchi yenye upendo ,na respect
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ngoja mwenyewe aje akujibu
     
  3. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GAga,hamna shida , just nataka watu wasio gope wapemba tu ,hawna tabia mbaya tuko sawa tu
     
Loading...