NINA SWALI KWAKO WEWE MTIA MIMBA,,
WAKATI UNAMTIA MIMBA ULIJISKIA UTAMU AU HUKUJISKIA UTAMU??
KAMA ULIJISKIA UTAMU USHAURI WANGU NI HUU,,WEWE NI KIDUME CHA SHOKA KIONGOZI,,MTIE MIMBA NYINGINE,THEN ACHA KABISA NA CHUO CHENYEWE,,KUSOMA BONGO?WANGAPI WAMESOMA HAWANA AJIRA??
THEN UKISHAACHA CHUO,JITIE ULEMAVU WA MAKUSUDI UPITE MTAANI UKIWA KAMA OMBA OMBA
WATOTO PIA NI MTAJI ATII..!!
PLEASE TAKE THIS PIECE OF AN ADVICE..
:smile: :smile:
Umezaliwa 07.07.1989?
Dont try this at home coz aliyepost anasadikika kuwa ana ugonjwa wa akili na uchunguzi unaendelea kujua chanzo cha ugonjwa wake.
Nimemtia mimba.Nataka nikatoe posa bila wazaz wangu kujua maana hawatanielewa niko chuo mwaka wa kwanza.naomba msaada nitumie mbinu gani?
Nimemtia mimba.Nataka nikatoe posa bila wazaz wangu kujua maana hawatanielewa niko chuo mwaka wa kwanza.naomba msaada nitumie mbinu gani?
We nawe.. Nani alie kwambia jukumu la kuzuia mimba zisizohitajika ni la mwanamke peke yake??? Unanchekeshaaaa,, (FF)
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
I don think. Nadhani itakua 07.07.1992 this age ndo wapo first year
Kwa hiyo uliuza mechi?????Yaani intellectual,pamoja na matangazo yooooote haya....hutaki kutumia condom??PUMBAV......