Nimempenda sana ila moyo wangu umepata ganzi

Nimempenda sana ila moyo wangu umepata ganzi

kikaniki

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Posts
508
Reaction score
979
Ni stori ndefu, naomba isiwachoshe kusoma. Iko hivi:-

Mimi ni mtumishi serikalini. Ni mtu mzima nikiwa na miaka 36. Siku moja nikiwa safarini kwa basi nikitokea Morogoro seat jirani yangu kulikuwa na binti naye akielekea Dar. Ni binti mzuri sana ktk viwango vyote vya uzuri. Sauti, sura, umbo, macho etc. Ni mzuri, ni mzuri ni mzuri sana. Ana umri wa miaka 23

Ktk mazungumzo yetu aliniambia kuwa yeye ni mwanafunzi wa UDSM. Tulipofika Ubungo, kila mmoja akashika njia yake (Hatukubadilishana mawasiliano). Baada ya siku kadhaa nilikutana nae mitaa ya TMJ akienda kupata matibabu. Tukasalimiana na kila mtu akashika hamsini zake (hatukupeana mawasiliano)

Wiki moja baadaye, nikawa nimeenda pale NMB Kariakoo. Nikamuona akiwa amepanga foleni. Nikamfuata na kumgusa begani. Alitoka ktk foleni yake na kuja kunisalimia. Nilimuunganisha na rafiki yangu, mtumishi wa NMB na akafanikiwa kufanya transaction. Siku hiyo, tulibadilishana nae namba za simu na pia nikampa Bussiness Card yangu.

Baada ya kupeana namba, tukawasiliana kwa muda wa kama wiki mbili hivi, akapotea hewani. Nilimtafuta sana nikamkosa. Nilipiga sana simu bila mafanikio. Nilituma sms sana bila mafanikio.

Siku moja nikapata ujumbe ktk SMS kupitia namba ngeni "kaka, mimi (akataja jina lake) wa UDSM. Siku hizi sina simu nilipoteza ktk daladala".

Nilipopata hiyo SMS, nilimpigia na kumuuliza lini anategemea kununua simu nyingine? Akacheka na kusema, kwa muda ule hakuwa na fedha labda mpaka akipata boom. Nilimwambia kama ana nafasi, mida ya Alasiri aje Kariakoo.

Kweli alikuja na nikamnunulia Tecno H6 na rafiki yake nikamnunulia Power Bank.

Tumekuwa tukiwasiliana sana na mwisho tukaingia mapenzini though hatujafanya sex. Majuzi nilimuita hotelini Land Mark akaja chumbani tukazungumza zaidi ya masaa matatu. Nikamvua nguo zote.

Wakati tunataka kuanza kufanya mapenzi, nikapata huruma ya hali ya juu. Nikakumbuka maneno yake kuwa hajawahi kufanya mapenzi na yeyote yule na kama Mungu atajaalia ni furaha yake ikiwa mume wake wa ndoa ndo awe mwanaume wake wa kwanza. Pia nikapata huruma kutokana na historia ya maisha yake kuwa ametoka katika familia masikini sana na yeye ndo familia na ukoo wake unahisi labda atakuwa mkombozi wao.

Nilipata huruma kwa kuwa alinieleza na kwa ushahidi kuwa boom lake amekuwa akiligawa kuwasapoti watu wa familia yake. Baada ya tafakuri ya muda, nikamvalisha nguo zake na nikampa ahadi kuwa kila mwezi nitakuwa namsapoti kwa Tsh 100,000 na pia matumizi mengine madogo kama sabuni, mafuta etc awe ananiambia.

Nimeamua kuwa kaka yake. Nadhani nitainjoi zaidi kuwa kaka kuliko kuwa mpenzi mzinifu.
 
Hiyo kweli story, yani mbuzi kafia kwa muuza nyama alaf nisimchune....😂😂😂
 
Hongera mkuu. Naamini watu kama wewe japo ni vigumu kuwapata.

Pili dhambi ya kumsaliti mkeo ingekuandama sana moyoni
 
we we utakuja kuuua huyo mwanachuo au we we ujiue kwanini hamwelewi usisomeshe mwanachuo...lazima atakuvuruga tu mwenzako anatekeleza hapa kazi endeleza uboya wako ,halafu 36utafikiru ndio unabalehe bana wewe unatakiwa uwaze ada za watoto wako bana jipange
 
Hadithi njoo ukweli, njoo uongo tamu kolea
Hapo zamani za kale alitokea baba na kabinti wakapendana basi bwana siku moja wakaambiana twende eden wakaenda kufika kule akatokea snake wakamshinda nguvu hawakula lile tunda tamu na hadithi ikaishia hapo
 
Hapo zamani za kale alitokea baba na kabinti wakapendana basi bwana siku moja wakaambiana twende eden wakaenda kufika kule akatokea snake wakamshinda nguvu hawakula lile tunda tamu na hadithi ikaishia hapo

Hii hadithi inatufundisha nini?
 
Ni stori ndefu, naomba isiwachoshe kusoma. Iko hivi:-
Mimi ni mtumishi serikalini. Ni mtu mzima nikiwa na miaka 36. Siku moja nikiwa safarini kwa basi nikitokea Morogoro seat jirani yangu kulikuwa na binti naye akielekea Dar. Ni binti mzuri sana ktk viwango vyote vya uzuri. Sauti, sura, umbo, macho etc. Ni mzuri, ni mzuri ni mzuri sana. Ana umri wa miaka 23

Ktk mazungumzo yetu aliniambia kuwa yeye ni mwanafunzi wa UDSM. Tulipofika Ubungo, kila mmoja akashika njia yake (Hatukubadilishana mawasiliano).

Baada ya siku kadhaa nilikutana nae mitaa ya TMJ akienda kupata matibabu. Tukasalimiana na kila mtu akashika hamsini zake (hatukupeana mawasiliano)

Wiki moja baadaye, nikawa nimeenda pale NMB Kariakoo. Nikamuona akiwa amepanga foleni. Nikamfuata na kumgusa begani. Alitoka ktk foleni yake na kuja kunisalimia. Nilimuunganisha na rafiki yangu, mtumishi wa NMB na akafanikiwa kufanya transaction. Siku hiyo, tulibadilishana nae namba za simu na pia nikampa Bussiness Card yangu.

Baada ya kupeana namba, tukawasiliana kwa muda wa kama wiki mbili hivi, akapotea hewani. Nilimtafuta sana nikamkosa. Nilipiga sana simu bila mafanikio. Nilituma sms sana bila mafanikio.

Siku moja nikapata ujumbe ktk SMS kupitia namba ngeni "kaka, mimi (akataja jina lake) wa Udsm. Siku hizi sina simu nilipoteza ktk daladala".

Nilipopata hiyo msg, nilimpigia na kumuuliza lini anategemea kununua simu nyingine? Akacheka na kusema, kwa muda ule hakuwa na fedha labda mpaka akipata boom. Nilimwambia kama ana nafasi, mida ya Alasiri aje Kariakoo.

Kweli alikuja na nikamnunulia Tecno H6 na rafiki yake nikamnunulia Power Bank.

Tumekuwa tukiwasiliana sana na mwisho tukaingia mapenzini though hatujafanya sex. Majuzi nilimuita hotelini Land Mark akaja chumbani tukazungumza zaidi ya masaa matatu. Nikamvua nguo zote.

Wakati tunataka kuanza kufanya mapenzi, nikapata huruma ya hali ya juu. Nikakumbuka maneno yake kuwa hajawahi kufanya mapenzi na yeyote yule na kama Mungu atajaalia ni furaha yake ikiwa mume wake wa ndoa ndo awe mwanaume wake wa kwanza. Pia nikapata huruma kutokana na historia ya maisha yake kuwa ametoka katika familia masikini sana na yeye ndo familia na ukoo wake unahisi labda atakuwa mkombozi wao.

Nilipata huruma kwa kuwa alinieleza na kwa ushahidi kuwa boom lake amekuwa akiligawa kuwasapoti watu wa familia yake.

Baada ya tafakuri ya muda, nikamvalisha nguo zake na nikampa ahadi kuwa kila mwezi nitakuwa namsapoti kwa Tsh 100,000 na pia matumizi mengine madogo kama sabuni, mafuta etc awe ananiambia.

Nimeamua kuwa kaka yake. Nadhani nitainjoi zaidi kuwa kaka kuliko kuwa mpenzi mzinifu.

Mkuu ni matokeo ya malezi uliyolelewa na wazazi wako. najua hapa JF wanaume wengi hawatakuelewa. Kwangu mimi umefanya vema. Wema hauozi na baraka za Mungu zinapitia kwa watu kama hawa. Unaweza ukakuta mambo yako yanakunyokea zaidi bila wewe kujua kumbe watu kama huyu dada wanakuombea. Wewe fikiri unakutana na mtu zaidi ya mara mbili. wangapi inawatokea hii?
 
Hayo ndio moja ya mabadiliko tuliyokuwa tunalilia. Jamani mliooa muwe mnatuachia na sisi.

Tayari mnaowenu
 
Back
Top Bottom