Nimemlipa kwa aliyonifanyia nimeridhika


Nivo yani....no ngum..
 
Do you really want to take me on with your load of ----?

Dude am gonna bash your dumb ass into oblivion.

And don’t answer back, this is hard shit to follow
And you can’t spit nigga
So you obviously must swallow

Mmhhhh!
 

Its shocking punguza vurugu
 

Komedy show! Akili ikichoka unaamua kuandika unachokiwaza tu eti! Peleka komedy waifanye iwe movie
 
Mhm hapo pabaya msee akigundua umelipiza ni kifo halali yako
 
mkuu usijitape ujinga,kuna ngoma ati?
 
Hapa roho yangu nyeupeeeee kama theruju napiga mama na mwana na housegirl mwaka huu wangu kwa kweli daaaah
Piga na mbwa wake , paka wake , tena ili soho izidi kuwa nyeupe zaidi huyo mama mpige kwenye kitanda chake! , hapo ndio tutakubali ya kuwa ume revenge.ila huyo mwana wake naona ni innocent.Hope akilijua hilo naye atataka kulipiza.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…