Bado [emoji144] [emoji144]Jaribu tena plz
Pole dunia ndo ilivyo...Wacha tu, inanikumbusha feelings flani nilikuwa nazo kwa class mate lakini sikujua kama nilikuwa ninampenda. Nilipenda kumuona tu.
Ni muda mrefu sana.
Duh! Kitambo sana
Yule alokufanya utupe mihogo yako? Au sijui nimechanganyaWacha tu, inanikumbusha feelings flani nilikuwa nazo kwa class mate lakini sikujua kama nilikuwa ninampenda. Nilipenda kumuona tu.
ID yangu ukiiona nini kinakutokea? nisije nikachelewa namimi[emoji12]Angalau wa mihogo nilijua ninampenda, huyu mr Angelina nilikuwa ninaona raha kumuona, shule ikifungwa ninaumia, sikujua kama yalikuwa mapenzi.
Ndiy
ndiyo ninakwambia leo.