Chizi Maarifa
JF-Expert Member
- Jul 29, 2013
- 14,762
- 32,381
Pumbu size ya nyanya chungu, zinatoa sperms nusu lita. Broh una busha? 😅Nilikata miaka kama kadhaa hivi bila kuchovya (kuosha mpini) si sababu sina pesa. Laaah ... Pesa mademu wananilia sana na vile mimi ni mpole na mwaminifu so huwa nakuwa na demu ila akiniambia kuparamiana mpaka tukioana bas namkubalia tu.
ba. Nakuhakikishia kama unabisha njoo nikujaribu uone.
😂😂😂 atasema ukubwa wa pua sio wingi wa kamasiPumbu size ya nyanya chungu, zinatoa sperms nusu lita. Broh una busha? 😅
Jamaa anaota 😅😅😅😂😂😂 atasema ukubwa wa pua sio wingi wa kamasi
Yani ilo swali unamuuliza mleta mada? 😅😅Dah kwahiyo tuingie No fap challenge.Naskia Ina faida Sana kumbe BAO nalo linakuwa tamu.Alafu nilitaka kujua nini kinamfurahisha mwanamke ukimwagia manii nyingi anapata raha gani.
Na akiamka atakula alichokiota😅Jamaa anaota 😅😅😅
Usithubutu kufanya hy challenge, siku ya siku utakuja kumwaga mapema sana tena za kutosha mpaka upate msongo wa mawazo kudhani kuwa una matatizoDah kwahiyo tuingie No fap challenge.Naskia Ina faida Sana kumbe BAO nalo linakuwa tamu.Alafu nilitaka kujua nini kinamfurahisha mwanamke ukimwagia manii nyingi anapata raha gani.
Hili swali tunatakiwa tutafte demu humu tumuukize atujibuDah kwahiyo tuingie No fap challenge.Naskia Ina faida Sana kumbe BAO nalo linakuwa tamu.Alafu nilitaka kujua nini kinamfurahisha mwanamke ukimwagia manii nyingi anapata raha gani.
Twelekeze Babu,,Bado wengine tuko nazo hatuja Zi haribuUmechezea mtaji. Ungenicheki nikakupa maelekezo wapi hizo mbegu ungeuza kwa bei kali
hii kitu ni kweli mi nakupumbuka kuna kipindi nilikaa mwaka mzima sijachovya....siku nlivopewa mzigo ukawa umeganda wa kudomboa na sindanoNilikata miaka kama kadhaa hivi bila kuchovya (kuosha mpini) si sababu sina pesa. Laaah ... Pesa mademu wananilia sana na vile mimi ni mpole na mwaminifu so huwa nakuwa na demu ila akiniambia kuparamiana mpaka tukioana bas namkubalia tu.
Jana demu mmoja akanionea huruma akanipa. Daaaaah!! Aiseeee nlikuwa na ugwadu sana. Nimemwaga kama nusu lita hivi. Nimelia kwa raha niliyopata. Hii issue inaraha sana. Nikawaza hii raha mtu angekuwa anaisikilizia kwa nusu saa ingekuaje?
Yule bidada amainuka wazungu wanachuruzika tu. Amefurahi sana. Maana anasema ameenda hostel bado wanatoka tu.... Hadi wenzake wamemshangaa na kumwonea gere. Maana walikuwa wanamuuliza au kafanya na farasi mbona anatoa juice nyingi hivyo.
Aiseee! Madogo msipige punyeto acheni juice ijae... Ukija kumwaga mzigo kama nusu lita hivi mwanadada anasema yes. Yaani hata kama hayupo kwenye siku za hatari anashika mimba.
Twelekeze Babu,,Bado wengine tuko nazo hatuja Zi haribu
[emoji23][emoji23]
Akhsante kwa chai hii isiyo na sukariNilikata miaka kama kadhaa hivi bila kuchovya (kuosha mpini) si sababu sina pesa. Laaah ... Pesa mademu wananilia sana na vile mimi ni mpole na mwaminifu so huwa nakuwa na demu ila akiniambia kuparamiana mpaka tukioana bas namkubalia tu.
Jana demu mmoja akanionea huruma akanipa. Daaaaah!! Aiseeee nlikuwa na ugwadu sana. Nimemwaga kama nusu lita hivi. Nimelia kwa raha niliyopata. Hii issue inaraha sana. Nikawaza hii raha mtu angekuwa anaisikilizia kwa nusu saa ingekuaje?
Yule bidada amainuka wazungu wanachuruzika tu. Amefurahi sana. Maana anasema ameenda hostel bado wanatoka tu.... Hadi wenzake wamemshangaa na kumwonea gere. Maana walikuwa wanamuuliza au kafanya na farasi mbona anatoa juice nyingi hivyo.
Aiseee! Madogo msipige punyeto acheni juice ijae... Ukija kumwaga mzigo kama nusu lita hivi mwanadada anasema yes. Yaani hata kama hayupo kwenye siku za hatari anashika mimba.
Na kama umezoea kuchovya ukikaa mda mrefu utaota tu ndoto nyevu mpk ukojoe.Usithubutu kufanya hy challenge, siku ya siku utakuja kumwaga mapema sana tena za kutosha mpaka upate msongo wa mawazo kudhani kuwa una matatizo