Fall Army Worm
JF-Expert Member
- Jan 8, 2015
- 19,370
- 14,517
Sasa tukusaidie kufanya Nini??.Km unaipenda ndoa yako mwambie Mkeo kuwa amrudishe kwao huyo binti atafutwe binti mwingine mdogo mdogo.Habari za humu JF
KAZI IENDELEE!
Kiukweli mie sio muandikaji mzuri au mtu wa kuelezea jambo kwa urefu sana tena ki ustadi ila acha tu niandike mtajua namna ya kunielewa.
Nina miezi 6 toka mke wangu alete mdada wa kazi nyumbani baada ya kuona muda wetu wa kufanya au kutoa huduma kwa watoto wetu tukiwa nyumbani haututoshi. Hivyo mam sapu akaamua kumuagizia jirani yetu aliyekuwa kaenda mkoani kwao kuwa akija amjie na mdada wa kusaidia kazi za pale nyumbani pindi tunapokuwa mahangaikoni.
FUPISHA STORY!
Ndani ya miezi 6 yote hiyo nimekuwa nikitoka kazini huwa nawaletea vizawadi familia yangu ila kama binadamu huwa sisahau kumletea dada yetu nae zawadi either t-shirt or gauni ama bites bites hizi ili nae asijione mpweke pale home. Toka huu mwaka umeingia nimeanza kushuhudia vituko vya huyu binti,umri ni miaka 22/23
VITUKO:
Nikiwa natoka asubuhi kwenda kazini (kawaida yake kuja kufunga geti), mke wangu yeye huwa anachelewa kutoka ila mie natoka mida ya alfajir sana, nina mkuta huyu binti katoka bila blauzi yani matiti yapo wazi[emoji848] na wala haogopi wala nini anafunga geti then anarudi zake ndani.
Nikiwa natizama mpira sebuleni mida ya usiku atatoka/kupita kuchukua maji kwenye friji ila "Shanga" zake kazitoa kwa nje afu kavaa kitaiti tu.
Kuna siku kanitumia meseji whatsap kuwa anaomba nikirudi nimjie na pedi/mkate kwa wadada[emoji848] sijakaa vizuri naona meseji ya image,kufungua kanitumia picha kunionesha "mbususu" yake ina damu kama ushahid kuwa aongopi ana bleed.
Baada ya masiku kadhaa kanitumia tena meseji kuwa nimepona shem,sijakaa vizuri picha kufungua "mbususu" imekauka kuwa ananiambia kapona[emoji848]. Sasa zingine ananitumia meseji shem wahi basi kurudi nimekumic[emoji848].
Kubwa kuliko kuna siku kaniandikia shem nakuonea huruma sana, nahisi dada hakupatii na mwili wako huo hebu jifanye kama umesahau chumba uje nikuoneshe dunia ya raha ipoje! Tena nitakupa kitu najua hajawahi dada kukupa hata siku moja!
N.B
Haya yote yanatokea na kutumwa kwenye simu yangu sijawahi kumshirikisha au kumwambia mtu yoyote yule.
Mke wangu naamini nikimwambia hilo fasta atakimbilia kunishutumu na inawezekana kabisa aka conclude kuwa mie nalala na huyo binti.."NAMJUA MKE WANGU NDIO MAAANA NIMEKAA KIMYA MUDA WOTE HUO".
Nilipo sema "Jini" nikimaanisha balaa,shankupe,mzoga,mcharuko ama mapepe.
HUYU MDADA /BINTI HAKIKA MASHAALLAH AMEJUA KUWA BINADAMU KIMWILI HASWAA...NYUMA TURUBAI HAITOSHI KUFUNIKA MZIGO. YAANI KIGOLI HASWAAA.
NISAIDIENI JAMANI NIMUEPUKE HUYU BINTI MAANA HII NI KESI.
πππππIla kukaa uchiuchi kuna raha yake nguo zinabughuzi aisee,yan bas tu
Haswaaa!![emoji23][emoji23][emoji23]
Shida hao wadada wa kazi ukishamkaza, anaanza kumzingua wife
Hapo zimepanda kichwan kwa binti[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nyege mabaya sana asikwambie mtu
Na huo mzingo ndo unaenda kusambaratisha ndoa yake.Daah..huo mzigo ambao turubai haliwezi funika..ndio unafananje..ebu tupia kapicha kidogo niuone.
#MaendeleoHayanaChama
Mbona umeshamuepuka tayari. Cha msingi we endelea kumuepuka hivyo hivyo.Habari za humu JF
KAZI IENDELEE!
Kiukweli mie sio muandikaji mzuri au mtu wa kuelezea jambo kwa urefu sana tena ki ustadi ila acha tu niandike mtajua namna ya kunielewa.
Nina miezi 6 toka mke wangu alete mdada wa kazi nyumbani baada ya kuona muda wetu wa kufanya au kutoa huduma kwa watoto wetu tukiwa nyumbani haututoshi. Hivyo mam sapu akaamua kumuagizia jirani yetu aliyekuwa kaenda mkoani kwao kuwa akija amjie na mdada wa kusaidia kazi za pale nyumbani pindi tunapokuwa mahangaikoni.
FUPISHA STORY!
Ndani ya miezi 6 yote hiyo nimekuwa nikitoka kazini huwa nawaletea vizawadi familia yangu ila kama binadamu huwa sisahau kumletea dada yetu nae zawadi either t-shirt or gauni ama bites bites hizi ili nae asijione mpweke pale home. Toka huu mwaka umeingia nimeanza kushuhudia vituko vya huyu binti,umri ni miaka 22/23
VITUKO:
Nikiwa natoka asubuhi kwenda kazini (kawaida yake kuja kufunga geti), mke wangu yeye huwa anachelewa kutoka ila mie natoka mida ya alfajir sana, nina mkuta huyu binti katoka bila blauzi yani matiti yapo wazi[emoji848] na wala haogopi wala nini anafunga geti then anarudi zake ndani.
Nikiwa natizama mpira sebuleni mida ya usiku atatoka/kupita kuchukua maji kwenye friji ila "Shanga" zake kazitoa kwa nje afu kavaa kitaiti tu.
Kuna siku kanitumia meseji whatsap kuwa anaomba nikirudi nimjie na pedi/mkate kwa wadada[emoji848] sijakaa vizuri naona meseji ya image,kufungua kanitumia picha kunionesha "mbususu" yake ina damu kama ushahid kuwa aongopi ana bleed.
Baada ya masiku kadhaa kanitumia tena meseji kuwa nimepona shem,sijakaa vizuri picha kufungua "mbususu" imekauka kuwa ananiambia kapona[emoji848]. Sasa zingine ananitumia meseji shem wahi basi kurudi nimekumic[emoji848].
Kubwa kuliko kuna siku kaniandikia shem nakuonea huruma sana, nahisi dada hakupatii na mwili wako huo hebu jifanye kama umesahau chumba uje nikuoneshe dunia ya raha ipoje! Tena nitakupa kitu najua hajawahi dada kukupa hata siku moja!
N.B
Haya yote yanatokea na kutumwa kwenye simu yangu sijawahi kumshirikisha au kumwambia mtu yoyote yule.
Mke wangu naamini nikimwambia hilo fasta atakimbilia kunishutumu na inawezekana kabisa aka conclude kuwa mie nalala na huyo binti.."NAMJUA MKE WANGU NDIO MAAANA NIMEKAA KIMYA MUDA WOTE HUO".
Nilipo sema "Jini" nikimaanisha balaa,shankupe,mzoga,mcharuko ama mapepe.
HUYU MDADA /BINTI HAKIKA MASHAALLAH AMEJUA KUWA BINADAMU KIMWILI HASWAA...NYUMA TURUBAI HAITOSHI KUFUNIKA MZIGO. YAANI KIGOLI HASWAAA.
NISAIDIENI JAMANI NIMUEPUKE HUYU BINTI MAANA HII NI KESI.
πππ DaaahπMxxxieu.
Wewe ukipiga mzigo huo bila shaka utaenda kumhadisia mkeo.
Sio kwa mihemko hiyo.
Sisi tunasubiri manyoa wewe unatupanga.
Kenge wahed.
Oooh πππIla kukaa uchiuchi kuna raha yake nguo zinabughuzi aisee,yan bas tu
Amuamini vipi wakati mwanaume mwenyewe hapitwi na sketi?Yaani kama unahisi mkeo atakusingizia tu akijua sasa unasubiri nini? Tenda tendo likamilike ili ukisingiziwq iwe umekula mzigo kweli. Mkeo hana akili ka ndiyo alivyo. Anapaswa akuamini