Nimekuwa addicted sana na Romance [emoji36]

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
5,217
2,000
Brothers and sisters habar zenu, Bila kupoteza muda wacha nende direct kwa topic. Toka nianze mahusiano na gal mpya tuna 7months now kila tukikutana ni mwendo wa romance daily na almost tunakutana kila siku

Na ni deep romance sometimes naweza sex nae kma romance zikikoleaa, I hate this of course ndomana nmekuja kwenu mnipe msaada na ushauri ili niweze kujizuiaa na hili coz nmekuwa addicted sana huwa sijali tupo sehem gani.
Nimetembea na madem tofauti but hyu hta sijui why inakua hivii sometimes hta yeye gal huwa anafeel kbsa but ananishauri isiwe daily lakin ndo sisikii wala sielew.
Nataka niweze kujicontrol coz sijawai kuwa hivi nmeona nakokwenda siko kabisa ndugu zangu.Nifanyaje nirud kwenye normal condition??


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,668
2,000
Brothers and sisters habar zenu, Bila kupoteza muda wacha nende direct kwa topic. Toka nianze mahusiano na gal mpya tuna 7months now kila tukikutana ni mwendo wa romance daily na almost tunakutana kila siku

Na ni deep romance sometimes naweza sex nae kma romance zikikoleaa, I hate this of course ndomana nmekuja kwenu mnipe msaada na ushauri ili niweze kujizuiaa na hili coz nmekuwa addicted sana huwa sijali tupo sehem gani.
Nimetembea na madem tofauti but hyu hta sijui why inakua hivii sometimes hta yeye gal huwa anafeel kbsa but ananishauri isiwe daily lakin ndo sisikii wala sielew.
Nataka niweze kujicontrol coz sijawai kuwa hivi nmeona nakokwenda siko kabisa ndugu zangu.Nifanyaje nirud kwenye normal condition??


Sent from my iPhone using JamiiForums
Kunywa maji ya betri kabla na baada ya kuonana Na mpenzi wako hii hali itaisha kwako

Zero IQ
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom