Sikulijibu chochote, nimetunza meseji zake siku ya 4 leo siamini machoyangu naona kama naota yani jamaa lilivyokuwa huwezi kuamini.
Mkuu siwezi kufanya huo ushetani hata maramoja, nimejaribu kushea hapa ili kwawenye imani kamanilivyo sema tumwombe Mungu atusamehe maana hii ni laana.Kuna jamaa kwenye uzi kaeleza kuwa shoga akikutongoza, mchane laivu kuwa hauko tayari kwa huo ushetani and then umblock.
Hivyo tu yaani,
Sasa unapokuja hapa na kulialia unatia mashaka, na huenda akikukomalia utaenda kula kisamvu.
Cha msingi piga BLOCK endelea na mishe zako.
Kuna kiwanja kimoja niliingia, jamaa yangu mmoja akaniambia yule ni shoga; kwa kumtazama huwezi jua kama ni mwanaume; amevaa gauni, viatu virefu na amependeza kuliko wanawake wengineAisee.
Sasahuyu alikuwa nimwanaume full, suruali shati amechomekea headphone maskioni begi mgongoni lakini ndio maajabu niliyoyaona hayo.Kuna kiwanja kimoja niliingia, jamaa yangu mmoja akaniambia yule ni shoga; kwa kumtazama huwezi jua kama ni mwanaume; amevaa gauni, viatu virefu na amependeza kuliko wanawake wengine
Aisee, Mungu atuponye nahuu ushetani nihatari sana.Bora wewe umekutana na mtu mzima, ngoja nivute kiti nikueleze jamaa.
Siku moja katika moja ya majukumu yangu tulienda shule ya sekondari moja uku mkoani kutoa elimu ya uzazi na jinsia, hasa baada ya elimu hile wanafunzi wengi walihitaji mazungumzo ya faragha, hivyo sikuwa na hiyana nikawa nawasikiliza na kuwasaidia yanayowezekana.
Wanafunzi wengi waliomba namba za simu, si wanaume au wanawake.
Baada ya hizi shule kufunga msimu huu wa pasaka ndipo taabu ilipoanza, natongozwa na mabinti, japo hili halinishitui.
Picha ikaanza saa tano usiku,
"mambo my" new namba, nkajibu "poah adje"
Akajibu "unajua unachart na nani my?"
Nkajibu "no"
"Mimi hashimu wa shule fulani mlikuja nkaomba namba ako"
"Oooh dogo vip? Kitabu je"
" Tupo poah, tumekumis tu"
"Oooh poa dogo piga kitabu"
" Asante, nkwambie kitu? Hila samahani!"
"Okay sema jamaa"
" I.L.V.U"
Kwanza nikamute nikaona mambo yameiva, nkamuuliza wamaanisha nini?
"We mkubwa bwan wajua"
" Oyah mi sijui si useme!"
"Mi nakupenda naomba uwe mpenzi wangu!"
Aaaaaah aiseee pale pale akala bonge la neno na block juu
Dogo yupo form 3 na usukuman uku dah nkasema dunia kwisha habari yake [emoji24]
Yani huyo unamleta geto... Alaf unaandaa stick za kutosha unamdunda akitoka hapo anapunguza uo ujingaDaaaaah, nime mwomba Mungu ingiliekati utuokoe tena.
Nilikuwa nimetulia sehem nasubiri foleniipungue nielekee home mida ya saa 3 hivi usiku.
Akaja jamaa mmoja smart yuko poatu na begilake mgongoni.
Akawakama anapita pale nilipo, gafla akarudi pale nilipo mimi akanisalimia mambo vipi.
Tukapiga piga stori mbili tatu,siwezi kuelezea mengi yanachoshatu.
Mwisho wasiku akaomba nambayangu nikamtajia.
Sasa sikuhiyohiyo usiku linanitumia meseji eti linanipenda linataka nikalilawiti daaah.
Nikawa natafuta jibu lakumpa niligadhabika sana lakini nikashusha temper sikulitukana.
Daah sikuamini machoyangu ingawa msj za utangulizi nilitilia mashaka nikahisi kitu lakini sikuamini.
Maana aliniambia anataka aniambie kitu na labda naweza nisikipende nikamchukia na kumuona hafai kuwa rafikiyangu hapo nikashtuka nikawaza anataka kuniambia nini huyu jamaa.
Kilicho niumiza zaidi nimajibuyake baada ya kumuambia mimi sijawahi kufanya huoushetani,eti linaniambia sawa lakini hiyo ndiyo starehe yake.
Nikaliambia nalishawishi liache huo ushetani liwekatika hali ya kawaida linasema haliwezi, eti haliwezi!!!, f*-@k.
Sikulijibu chochote, nimetunza meseji zake siku ya 4 leo siamini machoyangu naona kama naota yani jamaa lilivyokuwa huwezi kuamini.
Tushirikiane kumwomba Mungu nduguzangu huu ushetani uishe,
Nilikuwa nasikia tu juujuu lakini nimejionea mwenyewe mbaka nikasema nimemkosea nini Mungu kunipa jaribu kama hili.
daah.
Usikute huyo jamaa ni Mzanzibari ama Mtanga, Mwanaume wa Dar na Pwani. Hawa viumbe wana matatizo ya akili sana. Unakuta mtu anakimbia Zanzibar anakuja kujiuza huku Dar wakati kule Zenji kawadanganya wenzake kuwa anaenda kula Idi Arabuni wakati anapakatwa tu na kufinywa matako na wanaume wenzake.Daaaaah, nime mwomba Mungu ingiliekati utuokoe tena.
Nilikuwa nimetulia sehem nasubiri foleniipungue nielekee home mida ya saa 3 hivi usiku.
Akaja jamaa mmoja smart yuko poatu na begilake mgongoni.
Akawakama anapita pale nilipo, gafla akarudi pale nilipo mimi akanisalimia mambo vipi.
Tukapiga piga stori mbili tatu,siwezi kuelezea mengi yanachoshatu.
Mwisho wasiku akaomba nambayangu nikamtajia.
Sasa sikuhiyohiyo usiku linanitumia meseji eti linanipenda linataka nikalilawiti daaah.
Nikawa natafuta jibu lakumpa niligadhabika sana lakini nikashusha temper sikulitukana.
Daah sikuamini machoyangu ingawa msj za utangulizi nilitilia mashaka nikahisi kitu lakini sikuamini.
Maana aliniambia anataka aniambie kitu na labda naweza nisikipende nikamchukia na kumuona hafai kuwa rafikiyangu hapo nikashtuka nikawaza anataka kuniambia nini huyu jamaa.
Kilicho niumiza zaidi nimajibuyake baada ya kumuambia mimi sijawahi kufanya huoushetani,eti linaniambia sawa lakini hiyo ndiyo starehe yake.
Nikaliambia nalishawishi liache huo ushetani liwekatika hali ya kawaida linasema haliwezi, eti haliwezi!!!, f*-@k.
Sikulijibu chochote, nimetunza meseji zake siku ya 4 leo siamini machoyangu naona kama naota yani jamaa lilivyokuwa huwezi kuamini.
Tushirikiane kumwomba Mungu nduguzangu huu ushetani uishe,
Nilikuwa nasikia tu juujuu lakini nimejionea mwenyewe mbaka nikasema nimemkosea nini Mungu kunipa jaribu kama hili.
daah.