Nimekutana na bubu barabarani anawavusha vipofu wawili pale kwenye zebra


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,641
Likes
6,646
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,641 6,646 280
Wakuu poleni na misukosuko ya usiku tumshukuru muumba wetu kwa kutuamsha tena japo kuna waliopatwa na shoruba za ndoto( ila sio wote)kama kukimbizwa! Kupaaa!!kuogelea!!kula nyama!!kusukuma gari lakini halisogei!kuruka juu ya miti!!kwenda sehem yenye mazingira mazuri tena huko mbaaaaliii...any way nisiwachoshe twende kwenye uzi!!!!kama kawaida kwenye shughuli zangu za stendi bwana nimepatwa na mshangao!!yaani nimekutana na bubu barabarani anawavusha vipofu wawili pale kwenye zebra!!sasa mi nikajiuluza hv hawa vipofu sasa watajuaje kama ni bubu anawavusha!!! Na huyu bubu sasa amejitambulishaje kwa hawa vipofu!!!yaani nimejikuta nachekaa tuu kwa sababu alikuwa anawavuta sana!!!
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,469
Likes
1,197
Points
280
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,469 1,197 280
member ungana na mgeni mwenzio aliyeandika GEITA RAHA mkafanye sherehe umeshaanzisha uzi JF. siku nyingine kabla ya kubandika jiulize hadithi yako itatufundisha nini?
 
Dochiman

Dochiman

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
54
Likes
31
Points
25
Age
31
Dochiman

Dochiman

Member
Joined Jun 27, 2016
54 31 25
Utajiri sio pesa, magari na majumba ya kifahari. Ila ni nn unacho moyoni. Kimsingi umebarikiwa ili uwe baraka kwa wengine
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,059
Likes
4,522
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,059 4,522 280
Wakuu poleni na misukosuko ya usiku tumshukuru muumba wetu kwa kutuamsha tena japo kuna waliopatwa na shoruba za ndoto( ila sio wote)kama kukimbizwa! Kupaaa!!kuogelea!!kula nyama!!kusukuma gari lakini halisogei!kuruka juu ya miti!!kwenda sehem yenye mazingira mazuri tena huko mbaaaaliii...any way nisiwachoshe twende kwenye uzi!!!!kama kawaida kwenye shughuli zangu za stendi bwana nimepatwa na mshangao!!yaani nimekutana na bubu barabarani anawavusha vipofu wawili pale kwenye zebra!!sasa mi nikajiuluza hv hawa vipofu sasa watajuaje kama ni bubu anawavusha!!! Na huyu bubu sasa amejitambulishaje kwa hawa vipofu!!!yaani nimejikuta nachekaa tuu kwa sababu alikuwa anawavuta sana!!!
Mungu alifanya kila jambo kwa makusudi yake, maswali uliyojiuliza ni ya kibinadamu zaidi na uliyoyaona yakitendeka ni ya ki Mungu zaidi, mshukuru Mungu na ujiulize je wewe ni bora zaidi ya hao uliowaona?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,641
Likes
6,646
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,641 6,646 280
Ni kweli kabisa mkuu ni jambo la kumshukuru muumba!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,911
Members 474,863
Posts 29,240,352