Nimekukubali dr slaa

Nimekukubali dr slaa

Taifa_Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Posts
443
Reaction score
88
Wakati wa Kampleni za uchaguzi mwaka jana, TBC1 walirusha kipindi cha mahojiano na DR. Slaa, moja ya swali la kizushi walilomuuliza ni kwamba, Kama akishindwa katika uchaguzi huo atakuwa anajishughulisha na nini ukizingatia atakuwa amepoteza hata ubunge?
DR SLAA akajibu kwamba,
Ataendelea na kazi ya ukatibu mkuu wa chama, na kwamba ukizingatia kwamba hatakuwa mbunge wala diwani basi atakuwa na nafasi ya kufanya kazi ya ukatibu mkuu kwa ufanisi zaidi.

Akaendelea kwa kutoa ahadi kwa watanzania kwamba, kutokana na hali hiyo basi watanzania wategemee kuona UTAMU WA SIASA katika kipindi cha miaka mitano hii mpaka tutakapoingia kwenye uchaguzi mwingine mwaka 2015.

KWA HAYA YANAYOENDELEA SASA, NAOMBA NIKILI KWAMBA DR AMEANZA KUTIMIZA AHADI NA TAYARI SIASA ISHAKUWA TAMU SAAAAAAAAAANA Japo ni si utamu tena kwa CCM bali Pilipili kali saaaaaana.
 
Wakati wa Kampleni za uchaguzi mwaka jana, TBC1 walirusha kipindi cha mahojiano na DR. Slaa, moja ya swali la kizushi walilomuuliza ni kwamba, Kama akishindwa katika uchaguzi huo atakuwa anajishughulisha na nini ukizingatia atakuwa amepoteza hata ubunge?
DR SLAA akajibu kwamba,
Ataendelea na kazi ya ukatibu mkuu wa chama, na kwamba ukizingatia kwamba hatakuwa mbunge wala diwani basi atakuwa na nafasi ya kufanya kazi ya ukatibu mkuu kwa ufanisi zaidi.

Akaendelea kwa kutoa ahadi kwa watanzania kwamba, kutokana na hali hiyo basi watanzania wategemee kuona UTAMU WA SIASA katika kipindi cha miaka mitano hii mpaka tutakapoingia kwenye uchaguzi mwingine mwaka 2015.

KWA HAYA YANAYOENDELEA SASA, NAOMBA NIKILI KWAMBA DR AMEANZA KUTIMIZA AHADI NA TAYARI SIASA ISHAKUWA TAMU SAAAAAAAAAANA Japo ni si utamu tena kwa CCM bali Pilipili kali saaaaaana.

Slaa ni Dokta bana. Tena ni bora ameacha ubunge, maana kule hatuna Speaker bali tuna MATOTO ya NDEGE
 
Wakati wa Kampleni za uchaguzi mwaka jana, TBC1 walirusha kipindi cha mahojiano na DR. Slaa, moja ya swali la kizushi walilomuuliza ni kwamba, Kama akishindwa katika uchaguzi huo atakuwa anajishughulisha na nini ukizingatia atakuwa amepoteza hata ubunge?
DR SLAA akajibu kwamba,
Ataendelea na kazi ya ukatibu mkuu wa chama, na kwamba ukizingatia kwamba hatakuwa mbunge wala diwani basi atakuwa na nafasi ya kufanya kazi ya ukatibu mkuu kwa ufanisi zaidi.

Akaendelea kwa kutoa ahadi kwa watanzania kwamba, kutokana na hali hiyo basi watanzania wategemee kuona UTAMU WA SIASA katika kipindi cha miaka mitano hii mpaka tutakapoingia kwenye uchaguzi mwingine mwaka 2015.

KWA HAYA YANAYOENDELEA SASA, NAOMBA NIKILI KWAMBA DR AMEANZA KUTIMIZA AHADI NA TAYARI SIASA ISHAKUWA TAMU SAAAAAAAAAANA Japo ni si utamu tena kwa CCM bali Pilipili kali saaaaaana.


kimsingi ameshapoteza dira, anachofanya ni kusuasua tuu na namtabiria mwisho mbaya sana!
 
Slaa ni Dokta bana. Tena ni bora ameacha ubunge, maana kule hatuna Speaker bali tuna MATOTO ya NDEGE

we unasema bora ameacha ubunge wakati mwenzako anajuta? we vipi!
 
kimsingi ameshapoteza dira, anachofanya ni kusuasua tuu na namtabiria mwisho mbaya sana!

Angalia isije mwisho mbaya ukaanza kwako,maana wengine wanamtegemea mungu,na si vitu vingine vya ajabu.Kwa hiyo chunga kauli yako.
 
Slaa hawezi kuwa na mwisho mbaya kama Mkwere,tena utakuwa mwisho mbaya sana cause hata hicho CHAMA CHA MAFISADI kitamfia mikononi mwake.
 
Huyu ni Dokta wa ukweli bana, siyo wa kujibambika kama akina jk, sure!
 
Kama alijua bunge litakuwa halina spika vile. Hivi ndivyo siasa ya vyama vingi inapaswa kuwa na si kusubiri uchaguzi tunawaona akina mbatia wanajifanya wapinzani.
 
Ukiwa na kichwa kizuri (akili) na mikakati lazima matunda/mafanikio yaonekane. Dr Slaa ameonyesha mafanikio makubwa akiwa ubunge na sasa kama katibu mkuu (mtendaj mkuu) wa CHADEMA wanaopinga ni kwa sababu hawapendi maendeleo ya watz. wabinafsi.

Mungu aendelee kuwapa nguvu wazalendo wote TZ. wafisadi walegee na kushindwa kabisa.
 
Yupo makini sana, labda CCM wamchakachue kama walivyo mchakachua Mrema, inabidi CDM waweke ulinzi Mkali sana kwa huyu Mzee maana anaheshimika kuliko hata Kikwete
 
Yangu macho, Daktari Slaa hajaua hata Mende, hapo ndipo utakapoona tofauti kati ya udaktari wa lupewa naule wa darasani, kwanza wa kupewa huwa unaisha baada ya urais watu huwa hawasumbuki tena kukuita daktari kama wengine waliotangulia. hivyo wakati jamaa anaangalia matatizo yta watu kwa makini saana na kuteka akili za wengi Mkwere anaenda kusinzia na mwenzake Paris, ule usingizi sio wa club jamani ile ni kihoro horo cha huku wakiwa tz hawalali wale.
 
nami nakumbuka amewahi kusema wakati fulani bungeni wakati wa masuala ya EPA kuwa katika umri wake wa miaka 60 hakuwa akijisikia vizuri kutenda kinyume na dhamira yake! Nadhani Dr. kasharidhika na alipofikia na anafanya anachokiamini tofauti na wanaotafuta utajili wasijue wataufanyia nini! Namkubali
 
Wakati wa Kampleni za uchaguzi mwaka jana, TBC1 walirusha kipindi cha mahojiano na DR. Slaa, moja ya swali la kizushi walilomuuliza ni kwamba, Kama akishindwa katika uchaguzi huo atakuwa anajishughulisha na nini ukizingatia atakuwa amepoteza hata ubunge?
DR SLAA akajibu kwamba,
Ataendelea na kazi ya ukatibu mkuu wa chama, na kwamba ukizingatia kwamba hatakuwa mbunge wala diwani basi atakuwa na nafasi ya kufanya kazi ya ukatibu mkuu kwa ufanisi zaidi.

Akaendelea kwa kutoa ahadi kwa watanzania kwamba, kutokana na hali hiyo basi watanzania wategemee kuona UTAMU WA SIASA katika kipindi cha miaka mitano hii mpaka tutakapoingia kwenye uchaguzi mwingine mwaka 2015.

KWA HAYA YANAYOENDELEA SASA, NAOMBA NIKILI KWAMBA DR AMEANZA KUTIMIZA AHADI NA TAYARI SIASA ISHAKUWA TAMU SAAAAAAAAAANA Japo ni si utamu tena kwa CCM bali Pilipili kali saaaaaana.

cdm imejipanga kaka/dada hawakurupuku sio kama serekali ya bora liende kila mtu anatoa matamko mara wasira mara sofia simba makamba nae karibu atakurupuka sie tunapata uhondo wa siasa toka kwenye chama mkuu alichokiita cha msimu
 
Kiukuweli Dr. Slaa ni jembe, unajua historia mpya ya Tanzania yenye neema majina kama ya DR. SLAA, MBOWE, SABODO na wengine wengi yatapamba vitabu vya historia
 
Back
Top Bottom