Nimeishiwa pozi

kwenzi

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
674
1,000
Nimetoka Safar nimerud na tablet pamoja na sendo zikiwa ni zawadi zake na zipo kwenye mabox yake.Amepokea vzur tu Ile mie kuenda chooni tu kurudi ameshafungua kila kitu dah! Ameshapoteza maana ya surprise... Hapa poz limeniisha najiuliza huku nikiwa na hasira sijui nimpe au nisimpe...

Ujumbe
Acheni kimbelembele mpaka upewe atiii..."mpemba voice"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom