maji ya gundu
JF-Expert Member
- Oct 7, 2018
- 3,121
- 4,856
Umejuaje we kinda, hujui kitu. Kanyonye zwazwa wewadada wa bukoba hakimama hata ungekuwa fala namna gani, huwezi kataliwa, wanapenda kate..lo ni balaa!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo sikupingi kabsaa juz nlikua huko Daaah had nlishangaa nasikia walifundwa wasimnyime mwanaume yaan faster unakula mzigowadada wa bukoba hakimama hata ungekuwa fala namna gani, huwezi kataliwa, wanapenda kate..lo ni balaa!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Nenda manyara ukamalizie huo utafiti kule tafadhali, hakika hautajutia tena kaweka kituo mrubadao au kateshBila kupoteza mda niende mazima kwene talk ,Kutokana na uzoefu wangu kutembea mikoa mingi nimegundua ya kua mikoa ambayo ina madada poa wengi wanawake huwa hawaringi sana yaani ata utongozaji wao inakua rahisi maana huwa wagumu
Mfano Iringa mademu wanaringa sana yaani unaweza fukuzia demu mwezi utafikiri unafuatilia kazi wakati mikoa ambayo ina madada poa wengi kama moro,dar,nk wanawake huwa hawaringi sana
Maada inaendelea.........
Sisi wa karatu jeeNenda manyara ukamalizie huo utafiti kule tafadhali, hakika hautajutia tena kaweka kituo mrubadao au katesh
Sent using Jamii Forums mobile app