Nimegundua kwanini Mapenzi yana nitesa!

Daah,me niko differ napenda movies za mkono bhana mwanzo mwisho,..cjui FBI huyu kazingua hivi mara vile ndo raha yanguu ila hizo za kina Manollo cjui marisimba naona muda hauendi kabisaaaa
Utakuwa mbabe wewe hzo za FBI ndo nataka niwe naziona sasa......
 
Utakuwa mbabe wewe hzo za FBI ndo nataka niwe naziona sasa......
Fanya hivo mkuu utainjoy balaa na utasahau hayo yakina marmar usisahau tuu kuleta mrejesho baada ya kuangalia,...me kwakuwa ni 'gal' nna ubabe wangu flani hivi amazing....yani a don't care kama Cynthia hahahah
 
Fanya hivo mkuu utainjoy balaa na utasahau hayo yakina marmar usisahau tuu kuleta mrejesho baada ya kuangalia,...me kwakuwa ni 'gal' nna ubabe wangu flani hivi amazing....yani a don't care kama Cynthia hahahah
Usijariio......hahahaha eti ubabe fulani amizing
 
Mwanaume mzima unafuatilia opaaa boys over floweers!..shit
 
Mapenz ya kibabe hapana napenda kubembeleza na kubembelezwa
 
Invalid research utarudi hapa tena ukilalamika kuwa umeumizwa

Hakuna uhusianoa wa dirct kati hizo movie na uzoba wa mapenzi unaotaka kutuaminisha, bt ukiamua uwepo its fine..

Big problem ni perception yako over love affairs, hii imejengwa na wewe hata kabla hujawa mdau mkubwa wa movies.
 
Ukiongea namna hiyo uweke na mifano hai.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…