NIMEFURAHI KUJIUNGA NA FAMILIA YA JAMII FORUM

Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
21,095
Points
2,000
Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
21,095 2,000
Karibu sana humu ndani.
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,417
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,417 2,000
............Unakaribishwa sana!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,476
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,476 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT.
 
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
217
Points
250
Raoluoroliech

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2019
217 250
Ha ha haaaa bhachu anauliza kama wewe ni ke au me ukimwambia tu kuwa wewe ni KE moja kwa moja anazama pm ๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,924
Top