Nimefall kwa huyu mwanamke

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,409
2,000
vlcsnap-2014-05-16-21h05m26s129.png

vlcsnap-2014-05-16-21h22m13s235.png

vlcsnap-2014-05-20-10h58m52s153.png
 

BBen2

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
376
225
umekosa picha za kutuletea? sasa ana nini cha ajabu mpaka ututangazie? sisi wabongo tunapenda mwanamke mwenye inye kwa kumtizama huyu hana.
 

gwijimimi

JF-Expert Member
Sep 24, 2011
7,276
2,000
umekosa picha za kutuletea? sasa ana nini cha ajabu mpaka ututangazie? sisi wabongo tunapenda mwanamke mwenye inye kwa kumtizama huyu hana.

Aliyekuambia wabongo wote tunapenda ukipendacho nani?
Besides hujaelewa amemaanidha nn so nextime unakula kimya tu
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,409
2,000
umekosa picha za kutuletea? sasa ana nini cha ajabu mpaka ututangazie? sisi wabongo tunapenda mwanamke mwenye inye kwa kumtizama huyu hana.

Weka picha yako tuione, kila mtu na mtizamo wake.

Bit.c.h
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo ni bora zaidi ungetuwekea picha za kina kaka poa za kibongo na kwa furaha ya wana jamii nigekutumia vocha ya mkoa wa unguja
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,283
2,000
umekosa picha za kutuletea? sasa ana nini cha ajabu mpaka ututangazie? sisi wabongo tunapenda mwanamke mwenye inye kwa kumtizama huyu hana.
Kila mtu na ugonjwa wake, mwacheni mwenzenu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom