Nimeamua kuwajibika na kuachia ngazi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kuwajibika na kuachia ngazi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zinduna, May 29, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mwaka mmoja uliopita nilichaguliwa kuwa mwenyekiti wa kamati ya kutunza mazingira hapa chuoni kwetu na nilipitishwa kwa kura nyingi sana na wanachuo wenzangu na kupata ushindi wa kishindo.

    Lakini jana katika mkutano wa mwaka wa kamati ya kutunza mazingira, taarifa yangu ya mafanikio yaliyofikiwa na kamati yangu yameonekana kuwa kinyume na matarajio ya wanachuo wenzangu, kwani kulikuwa na malalamiko mengi sana ya uchafu katika mazingira ya chuo, mitaro kuziba kutokana na uchafu, mazalia ya mbu kutothibitiwa na hivyo kusababisha wanafunzi kuugua malaria kwa kiwango cha kutisha.

    Nilikubali udhaifu wa kamati yangu katika kutekeleza majukumu yake kama yalivyoainishwa katika muongozo wa kamati yetu, hivyo niliamua kujiuzulu ili kupisha mtu mwingine mwenye uwezo wa kuongoza.

    Nawausia wana JF wenzangu na wananchi wote kwa ujumla, muige mfano wangu, pale inapoonekana mmeshindwa kutekeleza majukumu yenu mliopangiwa hata kama ni majumbani kwenu, basi mkubali kuwajibika na kuachia ngazi.

    Nawasilisha!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Sijui hata nisemeje
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Angel Msoffe inabidi unipongeze kwa kuonesha mfano wa kukubali kuwajibika na kuwapisha wenye uwezo wa kuongoza, mbona simple tu, tena nimepongezwa sana na wanachuo wenzangu kwa kuthibitisha kwamba cheo ni dhamana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Lazima utakuwa kiongozi kilaza kuliko wote katika kabineti yenu na ndio maana ukashindwa kutimiza matakwa ya waliokuweka hapo.
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    chuo gani hicho? chuo madrasa,chuo cha kata au chuo kikuu?
     
  6. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika kama uko sirious
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Sasa weee Zinduna, nikiwa kama Baba Mwenye Nyumba na nikashindwa kutekeleza majumu yangu, naachia vipi hiyo ngazi??

    Naomba talaka au inakuaje? Natelekeza familia au ni vipi??

    Mbona mfano wa kufuata nyayo zako ulioutoa haufananiii????

    Na kwanini hukurekebisha mapema hadi ukasubiri mwaka mzima upite hadi kwenye uchaguzi tena ndio ukubali makosa?? Haukuwa na macho Bint???

    Kwa style yako binafsi Im sorrrryyyyy.....sifuati mfano wako wa kusubiria mpaka mambo yaharibike kiasi hicho.
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Swala ni kujua chuo gani au kujua kama nilishindwa majukumu na hivyo kuachia ngazi?
     
  9. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo unamaanisha kwamba hata wale mawaziri waliotemwa na mkuu wa nchi hivi karibuni ni vilaza? Unataka nikuelewe hivyo?
     
  10. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Uchaguzi wa viongozi hufanyika kila baada ya miaka mitatu, mie nimeachia ngazi baada ya mwaka mmoja tu, si ujasiri huo?
     
  11. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Sasa ulitaka nije nilie hapa kama kina Chami na Maige?
     
  12. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Okay...umejitahidi!

    Haya eleza huo uwajibikaji katika ngazi ya familia, naachia vipi kulingana na mfano wako??
     
  13. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Unamuachia mkeo madaraka kimya kimya, kwa mfano kusimamia biashara, au kukusanya kodi za nyumba na majukumu yote yaliyokushinda. umeelewa eh!
     
  14. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    utakuwa zaidi ya kilaza! ulitakiwa ushitakiwe na ufungwe kwa kushindwa kutekeleza majukumu yako, tena ulitakiwa kunyongwa, umesababisha watu wamekufa na malaria, kuharisha na magonjwa ya tumbo. tena ulitakiwa upigwe mawe, na urahaniwe kwa kushndwa kutekeleza majukumu yako, unajisifia upuuzi! nawe ni wale wale!
     
  15. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Kwa baadhi ya majukumu nimeelewa.

    Kama Jogoo anashindwa kuwika je? Nako si nikushindwa majukumu vilevile, hapo naachiaje ngazi na kumkabidhi majukumu??
     
  16. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Hahahaha.....Dah!

    Kama hukumu ya viongozi ndio hiyo, basi 2015 sigombei hata kama mabadiriko yanahitajika kwa vijana, Dahhhhh!
     
  17. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Bahati mbaya hatuna sheria hiyo, maana tungekuwa nayo, sidhani kama baraza letu la mawaziri la awamu ya tatu na nne lingesalimika, tungekuwa tumewasahau zamaaani!
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    aisee ndugu yangu sema ukweli unasoma darasa la ngapi?
     
  19. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Na ndio maana viongozi vijana tunatakiwa kuonesha mfano kama mimi!
     
  20. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,374
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    na we ustaadhi, nimeshasema ninasoma chuo na si darasa ebo!
     
Loading...