Nimeamini, CHADEMA ni Wasikivu…….Soma Hii Hotuba Uone! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamini, CHADEMA ni Wasikivu…….Soma Hii Hotuba Uone!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by English Learner, Jun 11, 2012.

  1. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jumamosi ya Tarehe 7, Mwezi Aprili, Mwaka 2012, siku ambayo CDM walikuwa wanaandaa mkutano Arusha kueleza hatua itakazochukua kufuatia kutenguliwa kwa Ubunge wa Mh. Lema, nilitoa pendekezo la kipande cha kuwemo kwenye Hotuba ya Mwenyekiti wa CHADEMA (Kipande chote kimenukuliwa hapo chini). Leo katika tathmini yangu nimebaini kuwa Mwenyekiti na CDM kwa ujumla waliitika, waliikubali na wanaitekeleza hotuba yangu. Kwa moyo wa dhati uliyojaa furaha nawapongeza sana CDM kwenye kufanyia kazi ushauri mzuri.

    Ebu nikuonyeshe sehemu walizofanyia kazi:

    Hii wamebadilisha kidogo kuendana na maeneo wayokwenda. Kwa mfano sasa uko Mtwara na Lindi, inaitwa Operesheni Okoa Kusini=UKOMBOZI


    KIPANDE CHA HOTUBA KILICHOPENDEKEZWA


     
  2. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,328
    Trophy Points: 280
    Hata mie nimefurahi kuona hili...Chama makini siku zote ni wasikivu sana...BIG UP CDM
     
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,757
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    mbona mengi tuu CDm wanafanya kwa ujumla si wabishi as long as yanaleta sense.Ni chama cha wananchi,na hivyo kinafanya unayotaka.It speople power.
     
  5. Deshmo

    Deshmo JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 3,914
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mungu ibariki CHADEMA,wabariki viongozi wake
     
Loading...