Nime-break up na mpenzi wangu...


Ndugu yangu km unatongoza basi we tongoza tu...


Maana type km za huyo dada huna haja ht ya kumponda mwanaume mwenzako..

Yupo na stress za kugongwa hovyo ukienda Pm tu unachukua no. Unaenda kujigongea...

Haina haja ya kuwa mwanamke kupata mwanamke kuwa tu mwanaume kwa huyu sio hata mgumu.
 
Tatizo lako ni mivitabu ambavyo vimekukoroga na kukubongoa akili. Anyways, njoo ulimwengu uko huku. Ukipona unitag, sawa!??? Acha kumkera huyo binti ana stress hatareeee hutamsaidia kitu kwa vijimambo vyako.
 
Tatizo lako ni mivitabu ambavyo vimekukoroga na kukubongoa akili. Anyways, njoo ulimwengu uko huku. Ukipona unitag, sawa!??? Acha kumkera huyo binti ana stress hatareeee hutamsaidia kitu kwa vijimambo vyako.

Umeelezea matatizo yangu

Ila yako ni kwamba unataka kutumia fursa ya kuniponda mimi ili uwe karibu nae

Sasa mimi nikutoe uoga huyo mwanamke hata ukienda Pm saivi utapata namba yake na unaweza kumfanya unavyotaka

Haitaji juhudi kubwa bro[emoji1787][emoji1787]

Vitabu nilivyosoma vishanionyesha na deal na mwanamke wa aina gani...ni mwenye low self esteem lakini ameificha kwenye udhungu koko...Nenda ka prove mwenyewe
 

Pole mwaya we nenda tu kalale usitumie nguvu nyingi kusikika
 

Najiskia vby sana kwa hali ulonayo free ur mind apa watu uwa hawalazimishwi huusika wowote n usitumie nguvu nyingi unacho hitaji nikuvuta pumzi na kushusha pumzi hapa ni JF baba dont take things serious sana free up ur mind and enjoy thee Arena
 

Usiku mwema Ningumu karibu kaskazini and i like teasing na pia sijamaanisha chochote kile nilicho kujibu so Amani iwe baina yetu
 
Tayari nakugundua wewe ni type ya wanaume ambao kwenu mwanamke ni just a sex object -- nothing more, nothing less. Ndiyo maana ndoa zenu hazitokaa zidumu unless mkibadilika. Fikiria kibusara japo kwa sekunde basi. And please note kwamba to me friendship of being valuable human to another human by far outweighs the most voluptuous sex experience.
 
Usiku mwema Ningumu karibu kaskazini and i like teasing na pia sijamaanisha chochote kile nilicho kujibu so Amani iwe baina yetu
Hawezi kukuelewa huyo; jina lake tu ^@ni ngumu^ ni incredibly difficult/ngumu ku-pigeon-hole proficiently.
 
Kwenye kunukia Bana ......hapo huwa tabu Sana ........kuna watu wananuka kuoza..........
 
Ndiyo maana Capricon inabaki kuwa perfect zodiac sign.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…