Nilipigwa na kufukuzwa Msibani

Duuuuuh pole sana bro
 
Ndo uache sasa uroho wako wa nyama kaka
 
Daah! mnasubiri mtu afe, mnamkatia tamaa kabisa, kwakweli kuna watu wakatili sana, mbaya zaidi mkachinja ng'ombe watatu, hivi si bora mngempeleka akafie hata hospitali kwa kuuza hizo ng'ombe, tena yawezekana asingekufa.
Siyo poa kwakweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu una sura ya kisukuma kama ndiyo wewe kwenye avatar.
 
Hahaaa ,ww jamaa story zako ,kwahiyo mliandaa msiba kabla jamaa hajafariki

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu misiba mingi ya wajanja hufanyiwa maandalizi.

Mtu kama amefikia ukomo wa maisha waufuzaji lazima wajue, hasa vifo vya watu wazima.

Hata hayati Mwalimu Nyerere maandalizi ya mazishi yake tulianza kuyaandaa kabla hajafariki mwezi mzima nyuma.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii KORONA itatuletea mengi: KORONA ondoka watoto warudi shule😁
 
Niligundua ni kua uyu Mtanesco mgombea wa Ukuu wa wilaya ni jamaa flani ivii smart tu kichwani na anajielewa vizuri kabisa, ila kwa makusudi kabisa kaamua kujichetua katika Mada/thread zake ili apate Attention au watu waweze kumjadili kwa namna yoyote ile. Kiufupi kaamua kuusaka Umaarufu umu JF kwa staili yake hii.
Angalieni Uandishi wake utaona kuna flow na uandishi mzuri tu ila stori anayosimulia ndo anazingua.
Kwahiyo uyu jamaa ebu tumpuuze tu ni Attention seeker
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…