Nilifanikiwa kufungisha ndoa

Nashukuru Mungu sijawahi jaribu wala kutamani kuvuta bangi japo nilizungukwa na marafiki bangi na dawa
Wengine classment washakufa sababu ya dawa ila sijawahi jaribu

Kundi la king'oko pale mikocheni liliharibu vijana wengi sana
 
Bingi ilinifanya niwe naichambua hii dunia sana....

Daah nikaona ni bora niache asee
 
Mh....mimi nilivuta Bangi....hadi Leo siamini yaliyonikuta
 
At one point in my lifetime I will taste it before succumbed to death [emoji108]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…