Niko tayari kutumikia chadema Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko tayari kutumikia chadema Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, May 6, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Habar wakuu Nia na madhumuni yangu napenda kusema kilichomo ndani yangu. si kwa ushabiki bali kwa nia ya dhati ya kuitumikia chadema. haijalish nina kiwango gani cha elimu ili niweze kuitumikia chadema Viongozi wa chadema wilaya,mkoa,taifa naomba muyasikie haya. au nimesema vibaya?
     
  2. b

    bigambo Senior Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila mtu anauhuru wa kufanya lolote ilimradi havunji sheria za nchi yetu. Tunakutakia kila la heri katika ndoto zako.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    wewe ni mwanachama hai wa chama......? Tuanzie hapa kwanza.....
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Safi mkuu uamuzi mzuri.
     
  5. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    all the best,upo sehemu salama
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hauitumikii cdm bali unalijenga taifa lako. Kuhusu cdm, kwanza jiunge uwe mwanachama ikiwemo kupata kadi na kulipia ada za uanachama. Then waelimishe wenzio wote elimu ya uraia ili wote tupambane kujitoa kwenye makucha ya wadhalimu!
     
  8. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,159
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Asante kwa utayari wako. Nafikiri wahusika wako humu na pengine watawasiliana nawe kukamilisha azma yako.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    Anza na Mungu ili uweze kumaliza na Mungu, kuitumikia CHADEMA ni kujiweka jirani na Kifo, CCm inatumaliza kwa silaha na uharamia kama walivyofanya Igunga, Arumeru na sehemu mbalimbali
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Unadhani tumesahau juzi uliposema madiwani 7 na wanachama mil.1 watajiunga chadema kwenye mkutano NMC?
    Huwezi kutumika wewe. Onyesha kwanza kwa vitendo kuwa una nia njema kwa watanzania wanaohitaji ukombozi.

    Ninavyoona ni kama nimeshaielewa nia yako. Samahani kwa kukuelewa vibaya.

    Karibu
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,747
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Maelezo hayajitoshelezi.

    1) Kwanza wewe ni nani jina lako 2) unatokea mkoa gani 3) Kabila lako nani?

    Jibu haya maswali ndio tutajua jinsi ya kukusaidia.

    Umeelewa?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mkuu unamaanisha ataktwa shingo?
    Acha tabia ya kuwatisha wenzako bana
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    ahaaaa....asante kamanda kwa kuleta hili.....kumbe ndio huyu eeh.....

     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,306
    Likes Received: 39,354
    Trophy Points: 280
    ...Kila la heri Mkuu, kama si mwanachama basi hakikisha unapata kadi yako haraka sana na kulipia fees za mwaka mzima, na pia kuhakikisha unakuwa mwanachama hai.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
     
  16. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Muhamed jbrili
     
  17. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Huyu mleta mada ni jambazi tu, CDM haitumikiwi na majambazi kama hao bali inahitaji watu wanyenyekevu kama mnyika na lema.
    Go 2 hell
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo mbona UDOM wanatimuliwa wakikutwa na skaf au kuonyesha kuisapot CDM? au hili suala mnalichukulia je?
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    ndiyo huyo mkuu
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeniwahi huyu jamaa jana kadanganya kua wanachama Milioni Moja na Madiwani saba wa Magamba watajiunga na CDM sidhani hata watu elfu -umi kama walijiunga ile jana..
    Jamaa muongo
     
Loading...