Niko Mwanza kukupatia nyumba na magari.

Niko Mwanza kukupatia nyumba na magari.

Nime KU pm mkuu tuwasiliane nahitaji hiyo Nyumba ya kishiri ikiwezekana wiki hii ningefurahi sana
 
Kama unahitaji nyumba au magari hapa jijini mwanza tuwasiliane kwa 0788752672 Nina magari kuanzia milioni 3 hadi milioni 15 nina nyumba za kuanzi milioni 5 hadi milioni 150
Tuwasiliane sasa 0788752672

niaje arif MIMI NA TZ , bado unahizi makitu hapa mwanza?
 
Last edited by a moderator:
Binafsi nimekurupukia ujenzi nina eneo na nimekwishaanza ujenzi wa nyumba tayari ipo katika hatua hii hapa, pesa imekata pia nimepata nafasi ya kwenda kusoma masters Germany sina familia niko single nimeamua kuiuza wandugu!

Iko Buswelu wilayani hapa Mwanza karibu kabisa na ofisi ya mkuu wa wilaya ya Nyamagana, eneo ni marketable saana hapa mwanza. Ina vyumba vitatu, masters moja, bedroom mbili, public toilet mbili, kitchen, store, dining and living room, Bei maelewano.

Nimeaambatanisha na picha kwa msisitizo zaidi. Karibuni!
 

Attachments

  • 1424643517331.jpg
    1424643517331.jpg
    83.7 KB · Views: 112
  • 1424643533371.jpg
    1424643533371.jpg
    83 KB · Views: 108
Sorry kwa kuingilia kauzi kako ngosha ila tafuta mteja unaeza pata ka kamisheni. Ila tusiuze bei ya njaa maana naenda majuu naeza piga box kama Nyani Ngabu nikarudi na masese ya kutosha...lol!
 
Last edited by a moderator:
Acha masihara. Hii ni nyumba ya milioni 19?
attachment.php



Hapa chini tazama ya milioni 36-43 kutoka NHC eneo la Geita Bedrooms (Nyati) 56m[SUP]2[/SUP] unakabidhiwa funguo na hati ya kiwanja,unahamia siku hiyo hiyo
attachment.php

hizo "kota" za nhc na mibei yao ya ajabu ndiyo staki hata kuziskia. huyo mdau wa 19 hajasema ukubwa wa kiwanja na location.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom