Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,513
- Thread starter
- #21
Hizo ni ndoto tu
Ausioo
Hizo ni ndoto tu
Demu hushuka thamani kutokana na umri unavyozidi kwenda baada ya muda lazima ubadili chombo kingine
Kuna post ukiiona huna haja ya kuuliza umri wa mtoa mada.
Yaan unatafuta slei kwini?
Wakuu habari zenu, weekend imekaaje?? Wanasema kipenda roho hula nyama mbichi
Binafsi hakuna mwanamke anaenitoa udenda hasa akiwa ana hips, kifua kizuri , shape flan hv na awe mweupe jaman jaman!!,nipo addicted na hizi type yani mwanamke wa dizain hii hta pesa yangu akiitafuna sina shida kabisa aile tu asee. Kila mtu anatype anazopendlea binafsi
Je unapenda wa dizain ipi??View attachment 1134447
Wasukuma na ushamba wenu
Huyo ni mwanamke au picha ya mwanamke
Mkuu huo ni mfano wa mwanamke awe na sifa kama hzo
Hakuna mwanamke kama huyo
Mkuu upo mkoa gan??
HAKIKA[emoji1]
Huku nilipo au?
Unataka uniletee hiyo picha au!?
Nifanyeje niwe na shepu kama ya hiyo Dada..serious nisaidieni mawazo
Urefu ninao kama huo.mwili wastani kama huo.nyonga pana tatizo hapo kati.
Napenda black beauty lakini naangukia kwa Hawa weupe yaani weusi siwapati kabisa
Nenda gym
Kusema tu hzo type hazipo na was was na ulipo wkt me daily napishana nazo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna post ukiiona huna haja ya kuuliza umri wa mtoa mada.
Yaan unatafuta slei kwini?