miss strong
JF-Expert Member
- Jul 4, 2012
- 7,011
- 3,708
ilikuwa jana mwenzenu kazi zangu ni za ucku nilichomoka kwenda kazini nikasahau simu nyumbani asubuhi nilipofika home nimekuta missed call tisa za namba ngeni hapohapo nikakutana na msg kwa mbona hupokei cm yangu utanifuta ukipenda kwenye voda yangu basi niaanza kumpigia hapokei huyu demu qwangua nikikata na kurudia nakuta ipo bize nasubiri hata abip lakin hafanyi hvo nimepiga zaidi ya mara kumi lakin kagoma kupokea nini nifanye jamani
nimetuma sms tena ya kusingizia ugonjwa lakini hajibu cha kushANGAZA YEYE NIKITUMA SMS DELIVERY HAIJI WAKATI SIMU YAKE IPO ON LAKNI ZA WENGINE NIKITUMA NAPATA RIPOT YA DElivery
ilikuwa jana mwenzenu kazi zangu ni za ucku nilichomoka kwenda kazini nikasahau simu nyumbani asubuhi nilipofika home nimekuta missed call tisa za namba ngeni hapohapo nikakutana na msg kwa mbona hupokei cm yangu utanifuta ukipenda kwenye voda yangu basi niaanza kumpigia hapokei huyu demu qwangua nikikata na kurudia nakuta ipo bize nasubiri hata abip lakin hafanyi hvo nimepiga zaidi ya mara kumi lakin kagoma kupokea nini nifanye jamani