Nijuze kuhusiana na hili

Nijuze kuhusiana na hili

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
548
Reaction score
100
Wataalam mpo pouwaaa...
Ebwana mi nina Mpenzi wangu nampenda sana real frm my heart
Ananiambia ana mimba nimefurahi na nipotayari kwa hilo bt simuamini totaly maana najua Wadada warembo niwazuri kwa kufeki.
Mi sio mtaalam wa mambo ya mimba ni mara ya kwanza, Kuna mshikaji wangu aliniambia nitumie Pregnant test kuhakikisha bt nilivyomwambia Mpenzi wangu akujoe nifanye hiyo test akatosa nakuniambia haamini hiyo kitu yupo teyari twende hospital yoyote bt sio kutumia hicho kipimo.
Naombeni ushauri
Kwa wenye utalaam na hili.
 
heee mbona hata hospitali nyingi wanatumia the same kipimo?nenda nae tuu hospitali kama anavo taka yeye
 
Wataalam mpo pouwaaa...
Ebwana mi nina Mpenzi wangu nampenda sana real frm my heart
Ananiambia ana mimba nimefurahi na nipotayari kwa hilo bt simuamini totaly maana najua Wadada warembo niwazuri kwa kufeki.
Mi sio mtaalam wa mambo ya mimba ni mara ya kwanza, Kuna mshikaji wangu aliniambia nitumie Pregnant test kuhakikisha bt nilivyomwambia Mpenzi wangu akujoe nifanye hiyo test akatosa nakuniambia haamini hiyo kitu yupo teyari twende hospital yoyote bt sio kutumia hicho kipimo.
Naombeni ushauri
Kwa wenye utalaam na hili.
Samahani hapo naomba unifafanulie kidogo mkuu
 
Wataalam mpo pouwaaa...
Ebwana mi nina Mpenzi wangu nampenda sana real frm my heart
Ananiambia ana mimba nimefurahi na nipotayari kwa hilo bt simuamini totaly maana najua Wadada warembo niwazuri kwa kufeki.
Mi sio mtaalam wa mambo ya mimba ni mara ya kwanza, Kuna mshikaji wangu aliniambia nitumie Pregnant test kuhakikisha bt nilivyomwambia Mpenzi wangu akujoe nifanye hiyo test akatosa nakuniambia haamini hiyo kitu yupo teyari twende hospital yoyote bt sio kutumia hicho kipimo.
Naombeni ushauri
Kwa wenye utalaam na hili.

Kwenu wewe unaogopa nini kwenda hospitali kama kakushauri hivyo? Haendi kukupima ngoma, si kakwambia mkapime hiyo mimba tu? Hofu ya nini tena?
Mi nakushauri nenda huko hospitali.
 
Kwenu wewe unaogopa nini kwenda hospitali kama kakushauri hivyo? Haendi kukupima ngoma, si kakwambia mkapime hiyo mimba tu? Hofu ya nini tena?
Mi nakushauri nenda huko hospitali.
Shukrani Mkuu nitafanya hivyo bt vp tunaingia wote ndani ama mi nabaki nje!!
 
Samahani hapo naomba unifafanulie kidogo mkuu
Mkuu nimemanisha kuwa Madada zetu wanapenda sana kufeki mimba ilimradi watupige pesa
Ndio maana nasema siamini mpenzi wangu kama kweli ana mimba.
 
Ukikuwa utaacha, mnzaa nje ya ndoa, kwa kifupi linakuwa "toto la haramu!"
 
"........nina Mpenzi wangu nampenda sana real frm my heart...........bt simuamini totaly maana najua Wadada warembo niwazuri kwa kufeki"?????
 
Samahani hapo naomba unifafanulie kidogo mkuu
Mkuu nimemanisha kuwa Madada zetu wanapenda sana kufeki mimba ilimradi watupige pesa
Ndio maana nasema siamini mpenzi wangu kama kweli ana mimba.
 
Mkuu nimemanisha kuwa Madada zetu wanapenda sana kufeki mimba ilimradi watupige pesa
Ndio maana nasema siamini mpenzi wangu kama kweli ana mimba.
Nimekuelewa mkuu lakini iweje mtu anamdanganya mpenzi wake ali apige pesa anakuwa mpenzi kweli au ni mpita njia? simaanishi huyo wa kwako ila nahoji kwa wanaofanya hivyo, ishu yako ni rahisi nenda makapime usije hudumia hewa
 
Nimekuelewa mkuu lakini iweje mtu anamdanganya mpenzi wake ali apige pesa anakuwa mpenzi kweli au ni mpita njia? simaanishi huyo wa kwako ila nahoji kwa wanaofanya hivyo, ishu yako ni rahisi nenda makapime usije hudumia hewa
Madada zetu alwayz huwa hawamini kama tunawapenda tonakuwa kwny mahusiano ya mapenzi ndio maana wanaamua kutuset kwa madai ya mimba.
Ila nimekuelewa mkuu nitaenda nae kupima kuthibitisha.
 
Back
Top Bottom