Nifanyeje wanaJF simu TECNO T20(mchna) inaganda mara baada ya kuiwasha

Nifanyeje wanaJF simu TECNO T20(mchna) inaganda mara baada ya kuiwasha

danmarc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
575
Reaction score
146
Ni kama wiki 3 zimepita tangu nilponunua hii sim tecno T20 (MPYA) ndipo imeanza kuganda. unapoiwasha neno tecno linatokea kama kawaida kisha linafuatia picha mwisho neno tecno linatokea tena hapo ndipo inaganda baada ya mda kioo kinajizima lakin button zinaendelea kuwaka ,muda mwingine inaandika storage not ready unaweza subir hata siku nzima bila mafanikio ,nimejaribu kuondoa line zote/kuweka line moja na kuiwasha lakin wap .nisaidien tatizo ni nini na solution ya tatizo ni ipi? ni wiki sasa tangu tatzo lilipoanza
 
mkuu hiyo ni hasara kamili...fanya kama ulidondosha wallet mtaa wa kongo
 
Lakini mbona nilikuwa naitumia?
 
i hate chinese phones, better nitumie kitochi samsung ama nokia , kuliko china products
 
Simu za kichina ni matatizo ndg yangu jipange ununue simu ya ukweli
 
Kama uko Dar Tz, nenda kariakoo msimbazi, eneo enzi hizo mabasi ya kwenda kusini yalikuwa yana paki, sasa opposite na ttcl kariakoo. Ulizia service centre ya Tecno. Wana service poa.
Nina simu ya tecno niliidondosha ikapasuka kwa kioo ndani waka fix bila malipo!
Hiyo simu si ina waranti ya miezi 12 + 1 ????
 
Ni kama wiki 3 zimepita tangu nilponunua hii sim tecno T20 (MPYA) ndipo imeanza kuganda. unapoiwasha neno tecno linatokea kama kawaida kisha linafuatia picha mwisho neno tecno linatokea tena hapo ndipo inaganda baada ya mda kioo kinajizima lakin button zinaendelea kuwaka ,muda mwingine inaandika storage not ready unaweza subir hata siku nzima bila mafanikio ,nimejaribu kuondoa line zote/kuweka line moja na kuiwasha lakin wap .nisaidien tatizo ni nini na solution ya tatizo ni ipi? ni wiki sasa tangu tatzo lilipoanza

usisikilize watu wanaochonga uskate tamaa. Ingekua ni nokia original ungeingiza new firmware tu ingekaa vizuri. Cha msingi google angalia kama simu yako ina operating systeem gan na kama kuna uwezekano wa kui update.

Then alternative flash hio simu
 
Back
Top Bottom