Nifanyeje nimetuma sh 200,000 kimakosa!

Nifanyeje nimetuma sh 200,000 kimakosa!

hahaha, ni ngumu kurudisha, labda Voda wasubirie siku akiwa na hela kwenye a/c yake wamkate.
Kuna story moja bwana, shoga yangu alikosea hivyo hivyo akatuma elfu 52,000/= kwa makosa zikaenda kwingine tena Njombe huko. akawa kila akimpigia hapokei, basi tukapanga kumtisha. mie nikamtumia meseji kuwa ni mchawi/mganga wa kienyeji kuna mteja kaja kwangu anataka kukudhuru kwa kuwa hutaki kurudisha pesa zake, ila nimeona nisifanye lolote kabla sijakupa taarifa. Huwezi kuamini mtani, yule dada alirudisha fasta zile hela. hahahha yaani tulicheka kweli maana hatukutegemea kama angetishika na kitisho cha kitoto na namna hiyo.
Hahaha mtani wewe noma..kwa hiyo unamshauri atumie tekniki yako
 
[emoji23][emoji23][emoji23].umenikumbusha rafiki yangu jaffari.katumiwa hela kimakosa.
Kwani alichelewa?
Fasta kwa wakala akaitoa.akaenda kuitumia.
Mwenyewe kampigia simu.anamjibu mi nshatumia sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We ni mzembe,yaani unatuma hela haukiki Namba ya unaemtumia wala jina,,iyo hela uwezi kuipata tena sahau, ,na hana kesi huyo jamaa uliemtumia kimakosa,, ndugu yako amekupa namba iliyo sahihi, ,kwann ukutuliza akili wakati unatuma iyo hela, au alikupa namba ambayo sio correct


Nilipata kusikia tangazo redioni likisema kuna baraza linaloshughulikia maswala hayo
 
We ni mzembe,yaani unatuma hela haukiki Namba ya unaemtumia wala jina,,iyo hela uwezi kuipata tena sahau, ,na hana kesi huyo jamaa uliemtumia kimakosa,, ndugu yako amekupa namba iliyo sahihi, ,kwann ukutuliza akili wakati unatuma iyo hela, au alikupa namba ambayo sio correct
mkuu usimlaumu mtu kwa kosa ambalo hata wewe unaweza kulifanya. Alichokosea ni kutohakikisha muda huohuo kama hela imefika kwa muhusika.

leta ufala nilete upuruzi. Nitapambana
 
Fuatilia pesa yako,usikate tamaa,mpaka airudishe.Nenda police,Voda na endelea kumuambia akurudishie hiyo pesa maana siyo yake.
 
Hapana

Mkuu siyo uzembe, hiyo inatokea, has hizo siku za smart phone, kukosea number au helufi ni kitu cha kawaida.

huo ni uzembe au ni ushamba. umesema smartphone..kwanini asi-hold namba either kwene contacts au meseji akaikopi..then akifika sehemu ya kutuma kwenda namba... a-hold tena alafu a-paste??
 
mimi niliwahi kupata msala huo ila nilipopiga simu wakanambia subiri akiingiziwa tu pesa inakuja kwangu moja kwa moja. pesa ilirudi na ilikua imeshapita masaa 24. so inawezekana

leta ufala nilete upuruzi. Nitapambana
 
Fuatilia pesa yako,usikate tamaa,mpaka airudishe.Nenda police,Voda na endelea kumuambia akurudishie hiyo pesa maana siyo yake.


tatizo anaweza kutumia zaidi ya laki 2 na kupoteza muda... ktk kumshughurikia huyo muhusika....

Mbuzi kafia kwA mwenye bucha....
 
hahaha, ni ngumu kurudisha, labda Voda wasubirie siku akiwa na hela kwenye a/c yake wamkate.
Kuna story moja bwana, shoga yangu alikosea hivyo hivyo akatuma elfu 52,000/= kwa makosa zikaenda kwingine tena Njombe huko. akawa kila akimpigia hapokei, basi tukapanga kumtisha. mie nikamtumia meseji kuwa ni mchawi/mganga wa kienyeji kuna mteja kaja kwangu anataka kukudhuru kwa kuwa hutaki kurudisha pesa zake, ila nimeona nisifanye lolote kabla sijakupa taarifa. Huwezi kuamini mtani, yule dada alirudisha fasta zile hela. hahahha yaani tulicheka kweli maana hatukutegemea kama angetishika na kitisho cha kitoto na namna hiyo.
Haaaaaa na ushirikina wewe kazi mnayo
 
Back
Top Bottom