Mzaleee
JF-Expert Member
- Dec 16, 2016
- 2,142
- 4,064
Wakuu kwema?
Ni hv ilikuwa Jana namutumia mdogo wangu aliyeko shule kiasi cha 200,000 kwa bahati mbaya nilikosea namba na kuituma kwa mtu mwingne kwa bahati mbaya sikungundua mapema kwani ni leo ndo nimetambua ya kuwa hela hazikufika kwa mlengwa baada ya dogo kunistua.
Nimewapigia Voda wanadai pesa ishatolewa na huyo mtu ambaye nilituma kwake, Nampigia simu hapokei.
Je, nifanyeje wakuu?kuna namba naweza mpata Hugo mtu aliye itoa pesa na ilikhali imetumwa kimakosa?
Akipatika kuna kesi yoyote naweza kumfungulia?
Asanten.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni hv ilikuwa Jana namutumia mdogo wangu aliyeko shule kiasi cha 200,000 kwa bahati mbaya nilikosea namba na kuituma kwa mtu mwingne kwa bahati mbaya sikungundua mapema kwani ni leo ndo nimetambua ya kuwa hela hazikufika kwa mlengwa baada ya dogo kunistua.
Nimewapigia Voda wanadai pesa ishatolewa na huyo mtu ambaye nilituma kwake, Nampigia simu hapokei.
Je, nifanyeje wakuu?kuna namba naweza mpata Hugo mtu aliye itoa pesa na ilikhali imetumwa kimakosa?
Akipatika kuna kesi yoyote naweza kumfungulia?
Asanten.
Sent using Jamii Forums mobile app