Nifanyeje kuhusu huyu mwanaume

Pole mrembo uko wapi
 
Nimejitahidi kukuelewa ila hebu pitia uzi huu kwanza.



 
Mwambie awe anamjulia hali mwanae hata kam hataki kuwa na mahusiano nawe tena.
 
Wanawake bana.... Kwahiyo ukiitwa tu mke wangu roho kwatuuu.... Subiri atakuonyesha picha... Just wait and see mke
 
Nikimwambia Mimi na wewe basi atalalamika sana kwaiyo ndo umeamua kuniacha mambo mengi ataongea ya kulaumu laumu ataki tuachane
Mkuu vipi jamaa anatoa matumiz ya mtoto?
 
Wewe ni mwanamke mpumbavu....
That's it.
Haufai kushauriwa, kwasababu hauna uwezo wa kujisimamia na pengine haujui nini ukitakacho.
Bahati mbaya yako, haujui kwamba kuzaa nawanaume ambae sio mume wako sio ulemavu
 
Mapenzi bhana yanapunguza kwa kiasi kikubwa uwezo WA watu kufikiria
 
Bro hata sio kosa lake, mapenzi yanaweza kukuvuruga ukawa zombi
Heheh!!

Bi mkubwa anaoneka she's upset and not upset at the same time...

Ila ninachomuelewa ni kama anahitaji msaada wa jamaa kutunza mtoto...

Unfortunately jamaa naye ndio mtu wa totoz, katupa boga na ua lake...
 
OK mkuu kama anatoa matumizi hakuna haja ya kuumiza kichwa,mjari mwanao tu ,hata asipokuoa kuna wanaume wengi sana,ila vumilia yaweza kuwa upo under investigation
 
Heheh!!

Bi mkubwa anaoneka she's upset and not upset at the same time...

Ila ninachomuelewa ni kama anahitaji msaada wa jamaa kutunza mtoto...

Unfortunately jamaa naye ndio mtu wa totoz, katupa boga na ua lake...
Nnachomuhurumia tu ni kaweka kambi na uhakika juu ila jamaa chenga (ukweli mchungu) ukiona mtu anaonesha watu wake wa pembeni hadharani taa nyekundu hiyo!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…