Nifanye nini ili hali hii iondoke moyoni mwangu?

Nifanye nini ili hali hii iondoke moyoni mwangu?

mchovu wa fikra

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2016
Posts
335
Reaction score
396
Wadau ni mwaka sasa tangu tufanye uchaguzi na kupata matokeo katika nafasi mbalimbali za uongozi nchini,lakini kwangu imekuwa ngumu sana kuamini kuwa Mh.rais JPM ndiye rais wa Tanzania kwa sababu kila nimuonapo Lowassa nahisi hasa nimemuona Rais wangu na kibaya zaidi Mh.Edward Ngoyai Lowassa haonekani hovyohovyo hii inanifanya mimi kummiss sana kiongozi huyu wa nchi yangu.Ni heri kutendwa na mwanamke maumivu hayakuchukua siku nyingi nilirecover lakini maumivu ya Lowassa kutokuwa rais wangu yamekuwa yakinitesa sana,Miongoni mwa siku ambayo sitaisahau ni ile siku ambayo matokeo yanatangazwa,ninyi wenyewe mnaweza mkawa mashahidi mtaani kulivyopoa,basi mimi sikula kama kawaida kama siku kumi hivi,ilikuwa nikiwekea sahani ya chakula nakula tonge mbili au tatu,iliniuma sana haikuwahi kutokea.
Sasa huwa najiuliza hivi ni mimi tu au kuna wenzangu ambao nao pia wakimuona Mh.Edward Ngoyai Lowassa huhisi kuwa tumemuona rais wetu.?
Msaada jamani maana hali hii inaondoka lakini naona kuna kila dalili ya kudumu kwa muda mrefu ila kila nimuopnapo Magufuli huwa nacheka sana ,sijui kwanini.Na siku hizi watu wanakosoa sana kuliko pongezi na ndio maana malaika wameombwa kushuka.
Magufuli makes me Laugh while....
Lowassa makes me Happy,The Almighty God may be ahead of you Hon.Lowassa,You are living in a very sensitive part of my heart.I will hold you forever.
 
Hiyo hali kila mtanzania anayeitakia mema ilimkuta, na katika kosa kubwa ukawa walilolifanya ni kutokuwa na backup ya vijana wa kujumlisha kura nadhani mwaka 2020 hii itapewa kipaumbele na kama taarifa zangu zitakuwa sawa vyama vya ukawa kitakuwa chama kimoja tu, mkuu vumilia ukiona taabu inaongezeka ujue neema ipo njiani
 
Wadau ni mwaka sasa tangu tufanye uchaguzi na kupata matokeo katika nafasi mbalimbali za uongozi nchini,lakini kwangu imekuwa ngumu sana kuamini kuwa Mh.rais JPM ndiye rais wa Tanzania kwa sababu kila nimuonapo Lowassa nahisi hasa nimemuona Rais wangu na kibaya zaidi Mh.Edward Ngoyai Lowassa haonekani hovyohovyo hii inanifanya mimi kummiss sana kiongozi huyu wa nchi yangu.Ni heri kutendwa na mwanamke maumivu hayakuchukua siku nyingi nilirecover lakini maumivu ya Lowassa kutokuwa rais wangu yamekuwa yakinitesa sana,Miongoni mwa siku ambayo sitaisahau ni ile siku ambayo matokeo yanatangazwa,ninyi wenyewe mnaweza mkawa mashahidi mtaani kulivyopoa,basi mimi sikula kama kawaida kama siku kumi hivi,ilikuwa nikiwekea sahani ya chakula nakula tonge mbili au tatu,iliniuma sana haikuwahi kutokea.
Sasa huwa najiuliza hivi ni mimi tu au kuna wenzangu ambao nao pia wakimuona Mh.Edward Ngoyai Lowassa huhisi kuwa tumemuona rais wetu.?
Msaada jamani maana hali hii inaondoka lakini naona kuna kila dalili ya kudumu kwa muda mrefu ila kila nimuopnapo Magufuli huwa nacheka sana ,sijui kwanini.Na siku hizi watu wanakosoa sana kuliko pongezi na ndio maana malaika wameombwa kushuka.
Magufuli makes me Laugh while....
Lowassa makes me Happy,The Almighty God may be ahead of you Hon.Lowassa,You are living in a very sensitive part of my heart.I will hold you forever.
Eti Lowassa haonekani hovyo
Lowassa hata akionekana hana impact yoyote
Afadhali Lipumba ana mvuto anatengeneza vichwa vya habari
Lowassa asubiri tu matukio kama tetemeko aende akajipitishe,au akanywe uji Tandika sokoni
 
Unammaanisha Che*ng e, Twibaijukha, mgeleja au yule wa Bilioni 73 za ESCROW?
Wote walitajwa kwa scandal tofauti.
Chenge
Tibaijuka
Lowasa
Tangu walipoamua kumtakasa Huyo WA Richmond sijawahi kuwaamini tena kama wanawatajaga mafisadi kiukweli au uchwara
 
Ushauli wangu kwakoo dunia ya leo ni bora uangaike maisha yako kuliko ya mwanasiasa
 
Aiseee......uchaguzi wa mwaka jana ni wa ajabu sana.
Mpaka leo sijapata jawabu huyu mtu anayeitwa rais wa mioyo ya watu bwana ENL anaungwa mkono na watu wa upande upi?
Ni chadema walewale ambao walikua wakimrushia mawe katika sakata la Richmond? Au ni CCM ambao hawakuridhishwa na kukatwa kwa bwana mkubwa ambapo waliamua kuhama nae?
Au tuseme chadema baadhi yao walikua wanafiki wakijifanya wakimponda mh. Mstaafu lakini mioyoni mwao alikua akiishi na kumuhusudu na kutamani siku moja awe muwakilishi wa chama chao?
Au ni chuki tu ambayo upinzani wamejiwekea kwa ccm ambayo imezalishwa na wao wenyewe (CCM) kwa utawala wao mbovu ambao imegeuka kuwa advantage kwa ENL?
Kweli maisha bila unafiki hayaendi....

Mkuu kwa heshima na taadhima nikushauri tu fanya yako yanayokuhusu kuhakikisha maisha yako ya kila siku yanaendA. Kama una mke mpende mkeo na watoto (kam wapo) bila kusahau wazazi wako, ndugu zako na jamii inayokuzungusha. Hayo ya uchaguzi waachie wenyewe JPM na FM.
 
nakumbuka ofisini tulikua zaid ya 17, 14 2likua 2naamin kuwa EDO lazma ashnde, hal ilbadirka sana wik nzma baada ya matokeo kutoka wenzet wa3 wanashangilia mim na wenzang kama 2mefiwa vile. binafsi niliumia sana tena sana, nlikosa raha lakn ndo ivo hamna jinsi. ED was/is my first choice
 
Kwanza jikusanyeni, halafu tafuteni kudu muende sehemu tulivu mufanye maombi yenu na fisadi wenu muombeeni, kisha jitundikeni wote,ili mbowe chama kimfie kwa kukosa wafuasi.
too low. Unajua waz kabisa jamaa ni rais wa Neki.

Amphibian
 
Back
Top Bottom