Nifanye biashara gani

FRANK JOEM

Member
Jan 2, 2019
59
125
Naitaji mawazo yenu ndugu nina kazi ya kuniingizia kipato kidogo sana ambacho hakiwezi kusongesha maisha ya mimi na familia yangu kisipo pata sapoti kutoka vyanzo vingine .......Nina kiasi cha TSHs 2,000,000/= nilipo kumechangamka kiasi lakini najaribu ku plani biashara nakwama mawazo yenu kwa ushauri kulingana na kiasi changu kama mtaji.!
 

FRANK JOEM

Member
Jan 2, 2019
59
125
Uko eneo lililo changamka, sawa, je hao waliopachangamsha ni wanafunzi? ni wagonjwa? ni abiria? ni wapita njia? au ni wajeda?
hapo kila kundi lina mahitaji yake ...mwisho uko mkoa au dar?
Tuanzie hapo.
mkubwa wangu niko mkoani na ni wirayani kilicho changamsha ni makazi ya watu ,wanafunzi wa chuo na sec pia pana barabra kubwa ya kuunganisha mikoa na mkoa
 

andoza

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
1,232
2,000
Naitaji mawazo yenu ndugu nina kazi ya kuniingizia kipato kidogo sana ambacho hakiwezi kusongesha maisha ya mimi na familia yangu kisipo pata sapoti kutoka vyanzo vingine .......Nina kiasi cha TSHs 2,000,000/= nilipo kumechangamka kiasi lakini najaribu ku plani biashara nakwama mawazo yenu kwa ushauri kulingana na kiasi changu kama mtaji.!
Lima hoho au tikiti
 

harder king

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
3,792
2,000
Fanya biashara kulingana na mahitaji ya wanaokuzunguka..

Chunguza ni kitu gani watu wanahitaji na hakipatikani maeneo ya karibu than wawekee

Kama ni duka la rejareja usikariri kua mteja atafuata sukari na majani (vitu viliyozoeleka) weka na vitu vidogo dogo lakin vyenye faida kubwa Mf: vyombo vidogo dogo vya manyumbani..midoli ya watoto,chupi,boxer nk..

Usiruhusu pesa ikupite ata kama mtaji ni mdogo weka ata pc moja moja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

FRANK JOEM

Member
Jan 2, 2019
59
125
Fanya biashara kulingana na mahitaji ya wanaokuzunguka..

Chunguza ni kitu gani watu wanahitaji na hakipatikani maeneo ya karibu than wawekee

Kama ni duka la rejareja usikariri kua mteja atafuata sukari na majani (vitu viliyozoeleka) weka na vitu vidogo dogo lakin vyenye faida kubwa Mf: vyombo vidogo dogo vya manyumbani..midoli ya watoto,chupi,boxer nk..

Usiruhusu pesa ikupite ata kama mtaji ni mdogo weka ata pc moja moja.

Sent using Jamii Forums mobile app
Assane sana wazo zuri ambalo nilikua sijafikilia
 

Uchira 1

JF-Expert Member
Oct 9, 2017
1,934
2,000
Mkuu unaweza anzisha huduma ya vyakula ama ukaanza na kutengeneza chips. Ila Kikubwa angalia Kwanza mahji yao
 

MC RAS PAROKO

JF-Expert Member
Feb 14, 2013
509
500
Kama uko karibu na chuo inaweza kuwa faida kwako ikiwa chuo kitakua n kikubwa kwa maana ya wanafunzi wengi. Fungua Ka-restaurant kawe na quality fulani ambayo unajua utawateka wanafunzi kuanzia wa Sekondar na walimu wao hadi wale wa chuo, usisahau kuwa na vitu kama Min juice bar, hapa utawateka wafanye kama meeting point yao na wewe ukiwachujua pole pole unaweza kuhamishia pia DSTV yako hapo wakija kutazama mechi watakuungisha tu.

kama hupendi mambo ya vyakula unaweza kuibuka DAR ukamate vinguo vingi vya wadada na vijiatu ukirudi unawaachuuzia pole pole(wanaume tutanunua tu)

pia unaweza kuchanga changa mtaji then ujenge viunit kama hostel apo utakua na uhakika wa kuwalamba sawa sawa.
 

FRANK JOEM

Member
Jan 2, 2019
59
125
Kama uko karibu na chuo inaweza kuwa faida kwako ikiwa chuo kitakua n kikubwa kwa maana ya wanafunzi wengi. Fungua Ka-restaurant kawe na quality fulani ambayo unajua utawateka wanafunzi kuanzia wa Sekondar na walimu wao hadi wale wa chuo, usisahau kuwa na vitu kama Min juice bar, hapa utawateka wafanye kama meeting point yao na wewe ukiwachujua pole pole unaweza kuhamishia pia DSTV yako hapo wakija kutazama mechi watakuungisha tu.

kama hupendi mambo ya vyakula unaweza kuibuka DAR ukamate vinguo vingi vya wadada na vijiatu ukirudi unawaachuuzia pole pole(wanaume tutanunua tu)

pia unaweza kuchanga changa mtaji then ujenge viunit kama hostel apo utakua na uhakika wa kuwalamba sawa sawa.
OK assante sana wazo nene
 

The Initiator huru

JF-Expert Member
Dec 4, 2017
1,082
2,000
Naitaji mawazo yenu ndugu nina kazi ya kuniingizia kipato kidogo sana ambacho hakiwezi kusongesha maisha ya mimi na familia yangu kisipo pata sapoti kutoka vyanzo vingine .......Nina kiasi cha TSHs 2,000,000/= nilipo kumechangamka kiasi lakini najaribu ku plani biashara nakwama mawazo yenu kwa ushauri kulingana na kiasi changu kama mtaji.!
lima vitunguu kwa iyo hela yako ROI itakuwa 7M kilimo cha kwenye makaratasi lakini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom