Nieleweshwe mi mgen hapa

kelvin miho

JF-Expert Member
Dec 9, 2016
288
250
Kuuliza si ujinga hvi mbona greater thinker hyo forum haiingiliki? Na naona kana kwamba hautumik ni kwel au imefngiwa?
 

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Dec 11, 2015
2,521
2,000
ukiwa mgeni kuna baadhi ya majukwaa huwezi kuingia maana hujatimiza vigezo na masharti. Endelea kufurahia majukwaa pendwa na yaliyo huru kwa kila mtu hata wasiokuwa wanachamba (members). Nimekujibu kama mwanachama mwenzako. Karibu mkuu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom