Ni zamu ya mfanyabiashara kuwa Rais hii

cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
1,388
Points
2,000
cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
1,388 2,000
Tuachane na propaganda sasa,tangu Uhuru nchi yetu imekuwa inaongozwa na wataalam kutoka fani kama za ualimu,wandishi wa habari na nk

Pamoja na juhudi zao hakuna linaloendelea katika sekta ya uchumi hasa,viwanda,biashara,na kilimo

Sasa basi ni muda mwafaka tukabadili mawazo,ili nchi hii ipige hatua,tunaomba tumchague mfanyabiashara awe Rais wa Tanzania

Faida ya mfanyabiashara, anajua njia mbalimbali za kuwekeza,kukuza mitaji,kufanya kilimo kiwe cha kibiashara,na nchi hii inaweza ikawa viwanda,mfanyabiashara ana uchungu wa kutafuta,kuingiza kuliko kutoa

Ni muda mwafaka kuwakabidhi wafanyabiashara hii nchi

Hata Industry revolution ya England ilifanywa na wafanyabiashara

Hii tengua tengua,haitatutoa hapa tulipo
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

Member
Joined
May 28, 2019
Messages
81
Points
150
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

Member
Joined May 28, 2019
81 150
Tatizo mnataka mabadiliko wakati nyie wenyewe hambadiliki...
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,926
Points
2,000
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,926 2,000
Tuachane na propaganda sasa,tangu Uhuru nchi yetu imekuwa inaongozwa na wataalam kutoka fani kama za ualimu,wandishi wa habari na nk

Pamoja na juhudi zao hakuna linaloendelea katika sekta ya uchumi hasa,viwanda,biashara,na kilimo

Sasa basi ni muda mwafaka tukabadili mawazo,ili nchi hii ipige hatua,tunaomba tumchague mfanyabiashara awe Rais wa Tanzania

Faida ya mfanyabiashara, anajua njia mbalimbali za kuwekeza,kukuza mitaji,kufanya kilimo kiwe cha kibiashara,na nchi hii inaweza ikawa viwanda,mfanyabiashara ana uchungu wa kutafuta,kuingiza kuliko kutoa

Ni muda mwafaka kuwakabidhi wafanyabiashara hii nchi

Hata Industry revolution ya England ilifanywa na wafanyabiashara

Hii tengua tengua,haitatutoa hapa tulipo
Nani alikudanganya kwamba industria lrevolution ilifanywa nawafanya biashara? wakati wafanya biashara hawajui science? hii inaonyesha upeo wako wa kufikiria ulivyo.

Important inventions of the Industrial Revolution included the steam engine, used to power steam locomotives, steamboats, steamships, and machines in factories; electric generators and electric motors; the incandescent lamp (light bulb); the telegraph and telephone; and the internal-combustion engine and automobile, whose mass production was perfected by Henry Ford in the early 20th century.


Read more below: The second Industrial Revolution


Haya sas tunamuandi Kaluwa awe "Urahisa"
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
21,866
Points
2,000
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
21,866 2,000
Tuachane na propaganda sasa,tangu Uhuru nchi yetu imekuwa inaongozwa na wataalam kutoka fani kama za ualimu,wandishi wa habari na nk

Pamoja na juhudi zao hakuna linaloendelea katika sekta ya uchumi hasa,viwanda,biashara,na kilimo

Sasa basi ni muda mwafaka tukabadili mawazo,ili nchi hii ipige hatua,tunaomba tumchague mfanyabiashara awe Rais wa Tanzania

Faida ya mfanyabiashara, anajua njia mbalimbali za kuwekeza,kukuza mitaji,kufanya kilimo kiwe cha kibiashara,na nchi hii inaweza ikawa viwanda,mfanyabiashara ana uchungu wa kutafuta,kuingiza kuliko kutoa

Ni muda mwafaka kuwakabidhi wafanyabiashara hii nchi

Hata Industry revolution ya England ilifanywa na wafanyabiashara

Hii tengua tengua,haitatutoa hapa tulipo

MAFIA YA CCM HATA WANAISIKIA HII HABARI ???
 

Forum statistics

Threads 1,304,787
Members 501,517
Posts 31,526,964
Top